Status
Không mở trả lời sau này.
M_U
Hạng B2
8/11/11
126
2
18
Tomchay nói:
PMH mà đang 18 xuống 6 tỷ
cụ cho em biết cái khu nào thế ạ
Dinh.REAL nói:
nvquangcm nói:
Bỏ ra 40-50tỷ để mua 1 biệt thự, sau đó cho thuê lại giá 50-100tr/tháng. Nếu bỏ ngân hàng tổng tiền thì gấp 8-10 lần cho thuê. Ui dza thiệt là đau cái lòng ah...đã vậy ko chắc là vài năm sau có bán được giá 40-50tỷ ko nữa...hix

Bên PMH thì sếp có cái nhà phố, hồi sốt lên đến 18tỷ ko chịu bán, bây giờ có nhà cặp bên kêu giá 6tỷ vì cho thuê cũng được 20tr/tháng...lại đau cái đầu!!!
Em làm môi giới nhưng cũng mong có 1 ngày mua 1 miếng đất nho nhỏ rồi khi sốt giá lên em đay ngay !;)
có là có ngừoi bụp luôn ko tính toán! tiền tươi luôn sẵn sàng! với giá đó......:D

Hạng D
29/11/06
2.951
38.614
113
53
Kèo thơm sao tới tay Oser được, miếng kế bên nhà của sếp em, đã bán rồi ạh.
Còn của sếp thì ráng cho thuê sống qua ngày...

Hạng C
23/4/08
580
2
18
TP-HCM
nvquangcm nói:
Vậy bác giới thiệu miếng của xếp bác đi em mua cao hon 1tỉ có dc ko nhĩ ???

Hạng B2
11/11/11
207
1
0
Phú Mỹ Hưng khu vực nào cũng chưa thấy giá giảm xuống 1/3 như vậy đâu .

Hạng D
29/11/06
2.951
38.614
113
53
tymoty nói:
nvquangcm nói:
Vậy bác giới thiệu miếng của xếp bác đi em mua cao hon 1tỉ có dc ko nhĩ ???

Từ SaiGon Pearl chuyển sang PMH rồi nhỉ, công nhận ai chửi thì chửi, báo đăng cứ mặc báo đăng, khu vực này vẫn còn hot lắm...ai thở oxy chứ khu này thở bằng USD ko hà...

Miếng của sếp em ở Mỹ Phước sau lưng Coop, một thời sốt có người trả giá 1triệu USD ko bán (thời đó USD~17-18k/$), đã bỏ thêm 100k$ để xây nhà giờ cho thuê chưa tới 2k$. Từ 1triệu mà giờ mấy bác trả 300k sao bán được - vì sếp ko cần tiền! Còn ông cần tiền gần đó vừa rao đã có người bụp rồi, cũng có thể bán lòng vòng cho người thân hoặc sếp nhỏ bán cho sếp lớn để trả nợ nhưng là đã có 1 giao dịch ở mức đó và em cũng là người đang truy lùng mức đó một lần nữa đây!!! Khu nào cũng được...

Status
Không mở trả lời sau này.