Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
29/11/06
2.951
38.614
113
53
Mời bác "Một Vườn Chuối" sang tường thuật thêm vụ bơi thuyền hồi chiều khúc Sài Gòn Bơi nữa là đủ bài luôn!!!

Hạng C
23/4/08
580
2
18
TP-HCM
hồi chiều em .cũng có tham dzu giải bơi lội.... nhưng may mắn là còn sống sót về online OS kekeke

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
van_nguyen113 nói:
Xe dap nói:
Đang thuyết phục ông bà già qua Phú Mỹ Hưng ở, Nhưng chiều qua sau khi đi họp bên đó về, Gặp triều cường lên nhìn thấy nản luôn, Chắc vài năm nữa Phú Mỹ Hưng sẽ trở thành Thanh Đa thứ 2.
Lâu lắm mới thấy ngập lớn thế, chắc là từ năm ngoái mới thấy ngập như vậy, định chạy xe đi rước con, mà thấy gớm quá, vì là xe 4 chỗ nên lại phải de xe vô, ra ngoắc taxi 7 chỗ cho yên tâm thế mà lại còn kẹt xe mới đau thương.
Hai hôm nay rồi em ơi , đứng trên nhà nhìn búi kẹt mà kinh hoàng .. hôm truớc chi bị kẹt ngay ngã tư Bùi bằng đoàn NVL 30 phút , may mà có bác tài xế đeo cavat đỏ ta xung hữu đột chi mới thoát thân chạy ra BV VPháp quay về ... , đuờng ngập mênh mang .. kinh thật

Thế mà . thuế nhà đất thông báo mìnhphải nộp 1.089 trđ cho căn chung cư bèo mới đau chứ .( mua 14/01/2009 ) hic hic

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
Cach nay 10 nam khi mua dat cua pmh hoi cot nen the nao thi sale noi la 2,3m va tinh Theo thuy trieu thi 100 nam sau moi ngap . Nhung moi co 10 nam ma pha ky luc roi , nhung chac cung ko Sao chac la ngap do cong thoat nuoc .

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
Xe dap nói:
dungtc nói:
nvquangcm nói:
Cái này đã có cảnh báo từ lâu rồi, lại thêm 1 điểm "-" tiếp cho PMH...
Nhưng mà cái SàiGòn Pearl cũng đâu có hơn gì đâu bác, đường NHCảnh sẽ còn ngập dài dài -> báo hại cont hàng giấy ở Tân Cảng bị đền ko biết bao nhiêu tiền mà nói..
Saigon Pearl em không sợ ngập mà chỉ sợ... sạt lở bờ sông.
Saigon Pearl = Saigon Bơi :D
19h Tối quá (11 11 2011) đi ngang qua e thấy "quân ta" chết la liệt trên đường Nguyễn Hữu Cảnh khúc SG Bơi , bèo bèo cũng vài em sedan bị thủy kích. Tội nghiệp có mợ đi Honda civic nằm giữa đường móc điện thoại cầu cứu 116

Last edited by a moderator:
Hạng C
29/3/11
794
10
18
thekyrealestate.com.vn
nvquangcm nói:
tymoty nói:
nvquangcm nói:
Kèo thơm sao tới tay Oser được, miếng kế bên nhà của sếp em, đã bán rồi ạh.
Còn của sếp thì ráng cho thuê sống qua ngày...
Vậy bác giới thiệu miếng của xếp bác đi em mua cao hon 1tỉ có dc ko nhĩ ???

Từ SaiGon Pearl chuyển sang PMH rồi nhỉ, công nhận ai chửi thì chửi, báo đăng cứ mặc báo đăng, khu vực này vẫn còn hot lắm...ai thở oxy chứ khu này thở bằng USD ko hà...

Miếng của sếp em ở Mỹ Phước sau lưng Coop, một thời sốt có người trả giá 1triệu USD ko bán (thời đó USD~17-18k/$), đã bỏ thêm 100k$ để xây nhà giờ cho thuê chưa tới 2k$. Từ 1triệu mà giờ mấy bác trả 300k sao bán được - vì sếp ko cần tiền! Còn ông cần tiền gần đó vừa rao đã có người bụp rồi, cũng có thể bán lòng vòng cho người thân hoặc sếp nhỏ bán cho sếp lớn để trả nợ nhưng là đã có 1 giao dịch ở mức đó và em cũng là người đang truy lùng mức đó một lần nữa đây!!! Khu nào cũng được...
SGP toàn đại gia lắm tiên nhiều của.
:cool:

Hạng B1
13/11/11
57
23
8
40
VNREAL
snhadat.com
Báo cáo anh em là ở đây không phải biệt thự, là nhà phố liền kề thì đúng hơn, được cái vị trí gần trung tâm thành phố, gần sông SG, các loại Diện Tích: 147m, 174m, 210m, 430m. Giá bán hiện tại: 170tr - 185tr/m, căn góc view sông không ai bán, nên ko có giá cụ thể. tổng dự án khoảng 101 căn, có 4 dãy, 1 năm chỉ có 1 - 2 căn được giao dịch thành công, còn thuê thì lai rai, hơn 50% căn đang để hoang. www.canhosaigonpearl.com

Status
Không mở trả lời sau này.