Hạng C
23/5/14
56
4
8
37
Thấy mọi người khen CR-V quá mà không nhận ra City cũng đáng giá vl. Một con xe Nhật cỡ B lăn bánh 500 triệu + quà tặng thì không phải hời nữa mà là quá hời. Chưa kể City có doanh số rất tốt, nên phụ tùng dễ kiếm, mua bán trao đổi cũng tiện quá trời. Khi cần là thanh khoản được ngay vì giá xe cũng không quá cao.
Đồng ý, mua xe Nhật ngoài những cái như bền chắc, ít hỏng vặt và bền dáng ra thì giá trị bán lại cũng tốt quá trời. Em có ông anh làm nhà đất, dù có tiền tỷ trong tay nhưng lúc nào cũng chỉ mua xe Nhật tầm giá dưới 700 triệu. Ổng bảo xe nhỏ của Nhật dễ bán, lên đời dễ mà khi kinh doanh có gì cũng có thể bán ngay để giải quyết chuyện tiền nong

Hạng C
27/5/14
73
7
8
41
Quan7
www.facebook.com
Khuyên chủ thớt là ngoài 100% phí trước bạ ra thì mình có thể deal thêm với đại lý để trừ tiền thẳng vào giá xe. Phụ kiện sẽ có món thích món không.
Còn city hay crv thì đều ok hết với giá này

Hạng C
9/9/13
55
2
8
Ho Chi Minh
garage.vn
Nếu bạn mua xe lần đầu thì mua xe gì cũng được, chứ mua chiếc xe thứ 2 rồi thì nên quan tâm đến yếu tố tiện nghi và an toàn. CRV vượt trội hơn về hệ thống an toàn chủ động, âm thanh, độ êm, độ lái. Nếu vay tầm 300 thì không lớn lắm, xoay dễ mà

Hạng B2
6/6/13
52
5
8
Nói ra các bác bảo em chạy CR-V khen xe nhưng em chở gia đình du lịch loanh quanh thành phố, phượt nam ra Bắc cũng có. Chạy sport đổ đèo số S lẫy tay cứ gọi là không chê gì nữa không cần rà thắng cứ thế mà ôm cua. Chỉ ghét cái là số lùi hơi yếu phải lấy đà mới lên được mấy chỗ gờ cao.
Cái honda sensing cảnh báo nếu bác chệch làn luôn chứ chưa nói tới những trường hợp nguy hiểm khác.
Honda city thì được cái rộng rãi nhất phân khúc B, máy cũng mạnh cũng không yếu chạy trong phố hoặc đi đường phố thì quá đủ rồi
Ngoài ra em khuyên bác nên ra hãng chạy thử cả 2 con xem chị vợ khoái con nào nữa nha, nếu nhà đông người thì phải ra hãng xem xe cho chắc ăn
Cộng thêm nhiên liệu của cả 2 cũng không bao nhiêu, City loanh quanh trong phố tầm 6l/100, CR-V đạp thì tầm 8l

Hạng B2
1/10/06
217
13
18
Hongkong ben hong cho Lon
Khuyên chủ thớt là ngoài 100% phí trước bạ ra thì mình có thể deal thêm với đại lý để trừ tiền thẳng vào giá xe. Phụ kiện sẽ có món thích món không.
Còn city hay crv thì đều ok hết với giá này
Dạ em cũng tính vậy, ưng nhất khi mua ở mấy đại lý Honda là ở khoản linh động này

Hạng B1
5/3/14
67
6
8
Khuyên anh lên hẳn CR-V. Nói ra các bác bảo em chạy CR-V khen xe nhưng em chở gia đình du lịch loanh quanh thành phố, phượt nam ra Bắc cũng có. Chạy đổ đèo số S lẫy tay cứ gọi là không chê gì nữa không cần rà thắng cứ thế mà ôm cua. Chỉ ghét cái là số lùi hơi yếu phải lấy đà mới lên được mấy chỗ gờ cao.

Cái honda sensing cảnh báo nếu bác chệch làn luôn chứ chưa nói tới những trường hợp nguy hiểm khác.
Các xe nhà honda cứ bị chê ồn, chứ em có thấy con này ồn chỗ nào đâu nhỉ? Hay do em chạy đường đẹp, máy lạnh này nọ oke tất

Hạng B2
1/6/14
61
2
8
35
Bác nên tranh thủ Honda đang giảm phí trước bạ mua, đỡ được trăm triệu cũng đỡ áp lực vay ngân hàng lắm đó.

Hạng C
5/6/13
180
12
18
Nếu anh muốn trải nghiệm sedan sau nhiều năm đi bán tải thì mua City cũg tốt, vừa túi tiền. Nhưng nếu anh đã quen tay lái xe gầm cao thì khuyên anh nên mua CR-V sẽ dễ làm quen xe hơn