Hạng D
4/2/12
3.202
11.535
113
Báo đưa chưa chính xác đâu thực tế là do tránh xe ngược chiều nên đánh lái sang trái hơi gấp + đụng ổ gà nhỏ nên lốp nổ đó Bác. Nếu xe có BA thì có lẽ đã không quá vậy. Còn tốc độ đường này được 80 đó.
Lúc mua con đó em đã cố ngăn rồi nhưng người ở quê bác biết rồi. họ bảo thủ lắm. khuyên gì khuyên có nghe đâu. đến khi xẩy ra thì có hối cũng có cơ hội đâu.
vụ này chắc do tài xế chủ quan thôi, chứ cái xe nó đâu có tội, bản thân ai chạy In thì chắc cũng biết, In chỉ chạy tầm 80km đổ lại thôi, để cái xe nát bét như vậy em dự là trên 100km/h
P/s : người thân của bác ah :(
R.I.P nạn nhân

Hạng D
4/2/08
4.594
6.467
113
TPHCM
bác chủ em hỏi là trước khi dừng lại thì có tông vào chiếc xe tải không bác?

Hạng C
8/7/14
928
1.380
93
Báo đưa chưa chính xác đâu thực tế là do tránh xe ngược chiều nên đánh lái sang trái hơi gấp + đụng ổ gà nhỏ nên lốp nổ đó Bác. Nếu xe có BA thì có lẽ đã không quá vậy. Còn tốc độ đường này được 80 đó.
Lúc mua con đó em đã cố ngăn rồi nhưng người ở quê bác biết rồi. họ bảo thủ lắm. khuyên gì khuyên có nghe đâu. đến khi xẩy ra thì có hối cũng có cơ hội đâu.

Tránh xe ngược chiều sao lại đánh lái sang trái vậy bác? chạy vậy tai nạn là phải rồi!

Hạng B2
15/3/10
212
49
28
mình xem videos thấy xe nát đến vậy mà ko có bong bóng nào nổ hết....

Hạng D
7/3/14
1.937
3.044
113
Tất cả là do tài xế thôi, chạy quá nhanh khi sự cố xảy ra thì chạy xe tăng cũng tiêu chứ đừng nói là oto.
rất chuẩn .em đoán bác này chạy xe rất từ tốn giống em ;)

• Like
Reactions: mikien
Hạng C
4/5/07
902
484
63
45
TPHCM
Gía mà Toyota họ quan tâm mạng sống người Việt
Chạy cho cố, tông đến chiếc xe tải đang đậu mà lật luôn mà! chắc chạy nhanh mà ngủ gật! gặp xe khác thì cũng nát bét thôi.
Vẫn mong CSGT thường xuyên bắn tốc độ cho giảm bớt tai nạn! (nhớ bắn cho đúng nha mấy anh).
R.I.P nạn nhân.!

Hạng D
9/8/13
1.294
1.614
113
Tất cả là do tài xế thôi, chạy quá nhanh khi sự cố xảy ra thì chạy xe tăng cũng tiêu chứ đừng nói là oto.
bác coi clip chưa?? 2 túi khí ko bung, nếu bung thì người ngồi bên cạnh tài có thể ko đến nổi tử vong. Nói chung giờ nghe sale nói mua Toy bán lại ít mất giá, lúc đó ko biết còn cơ hội bán nó ko nữa.