Hạng C
9/4/15
666
5.070
93
35
Các cmt chửi bới Honda này nọ là sale bên Vama qua hết ah các bác. Giá CRV thế này dự tháng 4,5 doanh số Cx5 sẽ giảm ác ah.
CRV ko có xe bán cũng vậy thôi. CX5 ko cần phải giảm nhiều.

Hạng B2
10/3/15
445
244
43
TP.HCM
trước tết ông a ko lời mình fai lấy được crv với lý do " vn mình kỳ lắm xe nào hot là lên giá ào ào e coi đi năm sau nếu a có bán có thể còn có lời " ko biết h này ổng ở nhà đang làm gì hihihi.

Hạng B2
12/11/15
190
156
43
38
Công nhận k nên dạy nhà giàu cách xàu tiền nhưng chẳng thằng nhà giàu nào k méo mặt khi 1 tháng mất 200 củ cả. Và chẳng lẽ lúc phỏng vấn thằng nào cũng lăn ra khóc kêu trời kêu đất. Lỡ cắn vào rồi thì phải tỏ ra mình cứng như quả trứng chứ
Điều đó có gì quan trọng nhỉ? Tôi ko hiểu một vài người cứ tập trung vào cảm giác hay cách tiêu tiền của người khác làm gì? Họ có cười hay khóc hay vật vã thì họ cũng chỉ là một người trong 100 triệu dân Việt Nam! và chẳng ảnh hưởng gì đến túi tiền của mình, các bác cứ nhai đi nhai lại chuyện đó nhằm mục đích gì nhỉ??? Khó hiểu???

• Like
Reactions: minhphong2727
Hạng D
28/6/16
1.514
1.717
113
trước tết ông a ko lời mình fai lấy được crv với lý do " vn mình kỳ lắm xe nào hot là lên giá ào ào e coi đi năm sau nếu a có bán có thể còn có lời " ko biết h này ổng ở nhà đang làm gì hihihi.
Giờ này ông đang nằm nhà chửi chửi thầm bọn HD mát dượi:D

Hạng B1
17/2/18
87
104
33
39
Điều đó có gì quan trọng nhỉ? Tôi ko hiểu một vài người cứ tập trung vào cảm giác hay cách tiêu tiền của người khác làm gì? Họ có cười hay khóc hay vật vã thì họ cũng chỉ là một người trong 100 triệu dân Việt Nam! và chẳng ảnh hưởng gì đến túi tiền của mình, các bác cứ nhai đi nhai lại chuyện đó nhằm mục đích gì nhỉ??? Khó hiểu???
Hehe. Ý em đang trích bài viết của ông kia nhưng bác cũng chẳng hiểu mọe gì ý em cả.

Hạng B2
27/5/11
137
2.731
93
À ông kia vật vã là có ảnh huởng tới túi tiền của em.
Một con ngựa đau (bụng) là cả tàu ngựa không ăn cỏ (héo).

Hạng C
4/1/11
616
1.420
93
Các bác cứ mua cho nhiều đi. Khi nào lên tàu hết tôi thu mỗi năm vài ngàn usd / mỗi bằng lái xe như Singapore haha