Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
RE: Gia nhập gia đình Mitsubishi

Nó có tắt cả đèn cốt không bác ? Ví dụ mình đậu xe ở một góc tối , muốn bật đèn lên để các xe khác dễ nhìn thấy mình.

Trích đoạn: m323

(ví dụ bác đang ngồi trong xe nghe nhạc, chiều khoá vẫn để ở nấc ACC on và đèn pha để quên thì sau 3 phút nó sẽ tắt).

Hạng B2
14/5/04
100
0
16
Vietnam

còn trong trường hợp bác muốn bật đèn suốt thì bác chỉ tắt chìa khoá điện, tắt đèn pha đi rồi bật lại thì lúc đó nó sẽ không tự động tắt nữa

O.S.P.D
12/2/04
396
58
28
Vietnam

He he, cám ơn m323 đã chia sẻ thông tin chi tiết nha :D mình cũng chưa bao giờ thử hết các cái bác list ra cả :D

Hạng B2
14/5/04
100
0
16
Vietnam

mit khác tôi chưa thử nên không biết,
còn gala là vì công tắc của nó dùng kiểu trạng thái nên khá linh động,
ví dụ cái đèn gầm mà các bác bật lên sau đó tắt khoá điện đi bật khoá điện lại là nó tự tắt luôn,
và nếu đang để đèn pha mà tắt khoá điện đi bật khoá điện lại nó sẽ chuyển sang đèn cốt, rất lịch sự :)
à, ngoài ra nó còn có một tính năng hay nữa là tốc độ gạt nước mưa thay đổi theo tốc độ xe chạy (khi chuyển công tắc gạt nước mưa về vị trí có dấu ----)

Tập Lái
24/9/04
1
0
0

minh là thành viên mời, không biết gỏi hình sao dược , có thành viên nao biết chỉ cho minh vói nha

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

welcome bác 74vẫnhát , bác muốn post ảnh thì vào đây xem chỉ dẫn nhé. Có gì thắc mắc bác hỏi mạnh nhe, ở trong mục "thắc mắc cách sử dụng forum đó".

[link]http://www.otosaigon.com/Forum/tm.asp?m=32665[/link]

Hạng B2
14/5/04
100
0
16
Vietnam

ok chứ bác, đấy chính là cái hay nhất của hộp số vô cấp đấy