Hạng C
11/10/16
620
764
93
37
Hãng mới với vài bác chứ Haval nó nổi ở nhiều nước Trung Đông, châu Phi, Nga, Úc và Thái rồi. H6 Hybrid này đứng đầu doanh số bên Thái, vượt qua cả CRV, CX5,... đó
Nó tương tự như câu chuyện của Isuzu bên Thái thôi bác mà đấy là cái tên Isuzu đã quá quen thuộc rồi đấy. Nên câu chuyện thị trường xe nó khác nhau lắm.

Tập Lái
14/7/23
6
0
1
36
Nó tương tự như câu chuyện của Isuzu bên Thái thôi bác mà đấy là cái tên Isuzu đã quá quen thuộc rồi đấy. Nên câu chuyện thị trường xe nó khác nhau lắm.
thì em trả lời bác kia mỗi cái câu thương hiệu lạ của bác ý thôi mà, còn về chất lượng của ô tô thì tùy mỗi bác đánh giá và cảm nhận

Tập Lái
7/7/23
6
2
1
40
Lại thêm một hãng xe mới về Việt Nam. Từ giờ đến cuối năm, thị trường xe lại nhộn nhịp lắm đây

Tập Lái
9/8/23
1
0
1
42
Lại thêm một hãng xe mới về Việt Nam. Từ giờ đến cuối năm, thị trường xe lại nhộn nhịp lắm đây
Mới với Việt Nam thôi bác ơi! Chứ con này cũng làm mưa làm gió ở Thái và nhiều nước khác rồi.

Tập Lái
19/7/23
5
0
1
44
Mới với Việt Nam thôi bác ơi! Chứ H6 này được ưa chuộng với đánh giá cao ở Thái và nhiều nước khác lắm

Tập Lái
6/7/23
10
1
1
37
Có dự lễ ra mắt Haval H6 hybrid này, vì kích thước đang đứng đầu phân khúc nên bên trong xe ngồi thoải mái mà khoang hành lý cũng rộng.

Tập Lái
6/7/23
5
0
1
44
Mới với Việt Nam thôi bác ơi! Chứ H6 này được ưa chuộng với đánh giá cao ở Thái và nhiều nước khác lắm
Không chỉ mỗi anh Thái Lan hàng xóm đâu bác, còn cả bên Úc e thấy từ khách hàng đến mấy trang review cũng đánh giá cao. Nhận được cái giải thưởng năm 2022 gì bên đó khi ra mắt tại thị trường cùng năm luôn

Tập Lái
20/7/23
7
2
3
37
Là mẫu xe Hybrid nên không phải sạc nhưng vẫn tiết kiệm nhiên liệu, thấy bảo 5,5l/100km. Mà theo em thấy thì thiết kế em này cũng đẹp phết, tính năng trong ADAS cũng nhiều. Sư tử nhà em là tay lái mới, khoản đỗ tự động mà ngon nghẻ là vợ em thích lắm các bác ạ

• Like
Reactions: Long Văn Phạm
Tập Lái
9/8/23
3
2
3
38
Hic, chế độ bảo hành tốt, nhưng BH ở đâu thì không nói. Showroom được mấy cái cũng không biết. Thương hiệu lần đầu xuất hiện tại VN, option cũng same same, động cơ hybrid mạnh nhường cho ai thích dính ghế chứ đường VN có bao giờ xài hết công suất. Giá mấy anh cũng thuộc dạng thách thức lắm luôn như tương lai doanh số các anh vậy.
Thấy trên xế cưng bảo trong năm nay sẽ có hơn 20 đại lý đó bác, thế cũng ổn áp đó chứ

• Like
Reactions: Long Văn Phạm
Hạng D
16/11/20
2.647
7.898
113
37
Thấy trên xế cưng bảo trong năm nay sẽ có hơn 20 đại lý đó bác, thế cũng ổn áp đó chứ
Thương hiệu mới cần thời gian, mà thương hiệu anh hàng xóm thì còn cần gấp đôi thời gian hơn nữa. MG giờ cũng đâu ít đại lý nhưng tính ra vẫn chưa gọi là thành công ở phân khúc cao cấp, chỉ có thể cạnh tranh ở phân khúc giá rẻ thôi. Lên phân khúc trên 1 tỷ là một tệp khách hàng khác rồi.