Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm
RE: Giá xe tháng 8

Trích đoạn: nghingo

Em mê Civic từ năm ngóai cơ, đợi nó cho đến bây giờ nghe các bác bàn về nó em sốt cả ruột. Chắc em By nó quá, thang H kinh doanh kiểu này thi Civic tới tay em có mà tết tết tết em mới có nó. Các bác cho em lời khuyên xem nên chuyển qua thằng nào 2hand mà <35k được không?
theo em thì bác nên chọn em CAM nào 2.4 hoặc 3.0 2003 - 2004 gì đó múc luôn khỏi chờ bác ạ !

Tập Lái
25/4/06
13
0
0

Các bác ợ, theo em thì để cho hợp lý, giá Altis phải dưới 25K. Các bác xem qua phần em tính giá Civic bên box Honda rồi nhẩm xem nhé. Với doanh số của To thì trong nhiều năm qua, nó lãi không dưới 100 triệu Mỹ mỗi năm nhé.
Em thì tiếc, giá VN mình mà có mấy nhà tư bản dân tộc kiểu Bạch Thái Bưởi ngày xưa, đầu tư làm xe nội (như Proton của Mã ý) thì tiền Việt vẫn còn nằm trong túi người Việt, đỡ xót xa.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Em thấy trên QC Tuổi trẻ: Có xe của JRD bắt đầu tham gia thị trường với nhiều loại xe...Chắc là xe Malaysia máy Tàu khự? Vì thấy giá cũng Tàu.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
19/7/06
18
0
0

JRD là hãng nào vậy bác ??? [8|]
Nghe nói sau khi gia nhập WTO thì tháo bỏ hết thuế phải không? Chắc đợi đến khi ấy tui mới mua xe. Chứ tự dưng mất thêm tiền nuôi mấy chú *** vốn đã giàu sụ rồi thì không cam lòng. :mad:

Hạng B1
18/7/06
84
0
0
60
HCM VN

Thôi em hổng thèm thằng H civic nữa, nó KD kiểu này thì cho nó mất 1 khách luôn. Em theo ý bác cuongvitinh mà tìm CAM 2.4 (2004) vì dù sao đẳng cấp của nó cũng hơn Civic. TKS bác cuongvitinh:):):)