Thảo Luận Chung Giải đáp về tốc độ...

Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Có người còn nổ hơn bác nữa, ảnh không đi, không ngồi yên mà nhấp nhổm. Về ảnh khoe ảnh “nhấp nhổm 100km/h” đó.
Rồi sao nữa bác... A ý bị xxx tóm chưa...
Nhớ lâu rồi nghe bác với chế H hẹn hò cụng ly vũng tàu rồi có giao lưu ko hay là chém gió...
Khi nào đi vt tui nhờ bác làm hướng dẫn nhé.. sẵn dịp bác giao lưu với cu con học sinh lớp 4 xem ai thông minh hơn... He he

• Like
Reactions: nta139 and nttanmam
Hạng D
25/8/16
2.793
5.867
113
Từ con ruồi đến thiên thạch, ánh sáng lan sang thuyền, mig21, b52, đi bộ, nhấp nhỏm, nước mặn, nước ngọt,... em đang chờ chủ đề tiếp theo.
Thớt này quá bổ ích với em :D

• Like
Reactions: nta139
Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Rồi sao nữa bác... A ý bị xxx tóm chưa...
Nhớ lâu rồi nghe bác với chế H hẹn hò cụng ly vũng tàu rồi có giao lưu ko hay là chém gió...
Khi nào đi vt tui nhờ bác làm hướng dẫn nhé.. sẵn dịp bác giao lưu với cu con học sinh lớp 4 xem ai thông minh hơn... He he
Quá đà rồi bác.
Dừng lại được rồi đó.

Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Quá đà rồi bác.
Dừng lại được rồi đó.
Có lẽ bác đã hiểu sai ý tui, tui nói về tinh thần giao lưu học hỏi xe cộ trên OS chứ ko có ý gì khác, nghiêm túc kiểm điểm rút kinh nghiệm nếu đã làm ảnh hưởng đến người khác...
Là sân chơi chung của những người đã, đang và sẽ sở hữu oto học hỏi giao lưu với nhau với tinh thần đồng đội và trợ giúp.. ngoài ra ko có ý gì khác nhé các bác..

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
31/10/16
397
528
93
57
Có người còn nổ hơn bác nữa, ảnh không đi, không ngồi yên mà nhấp nhổm. Về ảnh khoe ảnh “nhấp nhổm 100km/h” đó.
Vậy cái Trực thăng bay lên trời, treo tại chổ chờ trái đất quay đến chiều tối là qua đến nước Mỹ hén.

Hạng D
4/8/11
1.035
4.520
143
Vậy cái Trực thăng bay lên trời, treo tại chổ chờ trái đất quay đến chiều tối là qua đến nước Mỹ hén.
Không thể. Phải đủ cao. Cao đủ như thế thì trực thăng thua, F-22 của Mỹ cũng thua. Chỉ có tên lửa mới làm được.

Hạng B2
31/10/16
397
528
93
57
Không thể. Phải đủ cao. Cao đủ như thế thì trực thăng thua, F-22 của Mỹ cũng thua. Chỉ có tên lửa mới làm được.
Em funk thôi mà, nhân chuyện con ruồi bay trong xe

• Like
Reactions: bacai
Hạng D
8/5/16
2.243
6.444
113
Ko có gì tự sinh ra và tự mất đi ... cu con lớp 4 nó nói thế..
Cái vấn đề là giải thích cho cháu lớp 4...
OS ko có cô giáo nào nhỉ..

Bác bảo cu con cầm theo cái bóng bay ngồi trong xe và thả ra xem nó bay như thế nào rồi để nó tự trả lời! :D

• Like
Reactions: bacai