Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
51
HCM
@ngocdds: cảm ơn bác đợt trước đã cho em mượn cái nạng, bữa nào em ghé qua gửi lại bác nhé. Chân em đỡ nhiều rùi, giải kỳ này mà nằm sân nữa thì cũng là.........số trời thui hehehe. Lâu nay bác cũng ít ra Bình Hoà, cố gắng thu xếp thời gian giao lưu lại nhé, kẻo em đưa bác vô black-list phạt Ken áh :D

@loyalty: bác chưa gia nhập và sinh hoạt với OTC, thiệt tình em & BTC không biết bác là ai. Do các điều kiện tham gia giài chưa đủ, vì vậy bác cảm phiền chờ tham gia giải sau nhé. Rất mong được giao lưu với bác ở Binh Hòa sớm

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
@Iến Vi: nghe cách post bài là em biết người quen rùi, để em tiếp bác này cho!!!

Tập Lái
6/12/09
40
0
6
55
ấy chết bác yến vi quên cháo rồi, hổng biết tên thôi, hihi cũng chua tham gia giai lần lào nhưng có theo. xegi và anh chàng họ so bên 3A biết cháo. Nói đùa bà kon biết tại hổng nhớ mẹt mẹt thôi. Giải vừa rồi về op bác ngồi cạnh cháo.

Tập Lái
6/12/09
40
0
6
55
thuytram nói:
@Iến Vi: nghe cách post bài là em biết người quen rùi, để em tiếp bác này cho!!!

Có tiếp thì nhẹ tay nhé người đẹp, cháo thuộc loại yếu đuối lém, nhưng chỉ riêng 2 tay khoẻ lém

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
51
HCM
@loyalty: ok bác, nếu vậy bác vui lòng thu xếp ra Bình Hòa giao lưu & test trình nhé. Thuytram sẽ đón tiếp bác.

@phamdna: CN này bác ra sân giao lưu thêm với mọi người đi, nếu bác muốn tham gia giải thì em vote cho bác 1 phiếu A.

Hạng C
25/9/08
900
1
16
Busy! Thông cảm cho em ngày CN được chia phần canh nhà ạ. Em sẽ sắp xếp CK hoặc thóc lại cho anh aichit sau ạ.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
6/12/09
40
0
6
55
IV4705 nói:
@loyalty: ok bác, nếu vậy bác vui lòng thu xếp ra Bình Hòa giao lưu & test trình nhé. Thuytram sẽ đón tiếp bác.

@phamdna: CN này bác ra sân giao lưu thêm với mọi người đi, nếu bác muốn tham gia giải thì em vote cho bác 1 phiếu A.

hị hị cháo chỉ nói 2 tay mạnh chỉ để đè thôi mà, nói chứ B chắc bị chửi vì nhìn danh sách thì đại đa số bà kon biết hết rồi chui đâu cho lọt A thì cưỡi ngựa ngửi hoa. Vui là 9 cúp là 10, liên hoan 11

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
Welcome anh Minh. Chiều mai ra sân Bình Hòa nghen anh! Sẽ
với anh, mừng gặp lại sau giải VnPhoto :)

@xe_online: bác nhớ vụ hợp thức hóa thùng Ken nghen bác!