Hạng D
30/1/07
1.083
0
36
dawmgoodman nói:
kỳ này trình đồng đều quá, tất cả các bác B đều có thể đánh A rồi :)

note mấy bác hột giống tạm và ưu tiên thăng hạng A đến nay để chia đều vào các bảng thử hén, hehe:
Trình A :

23.Gianua107

Trình B:

OB có bị lộn không vậy?????

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
51
HCM
ice_kool nói:
anh IV đóng phí hộ em rùi nhá....sao chưa có tên em........hix

OK em, no problem! 1 chầu thố pín nhé :D

@BTC: Xác nhận ice-kool có nhờ em đóng phí chiều 20/3. Do B đã full, xét theo thời gian đăng ký thì em cũng xếp ngay sau ice-kool, vậy nhường suất của em lại cho ice-kool, em chuyển qua standby nhé.

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
51
HCM
gianua107 nói:
dawmgoodman nói:
kỳ này trình đồng đều quá, tất cả các bác B đều có thể đánh A rồi :)

note mấy bác hột giống tạm và ưu tiên thăng hạng A đến nay để chia đều vào các bảng thử hén, hehe:
Trình A :

23.Gianua107

Trình B:

OB có bị lộn không vậy?????

Em kính bác lên mâm trên ạ, trình bác mà ở mâm dưới thì quậy bọn em sao thở kịp :D:D

Hạng C
25/9/08
900
1
16
Bác Yến Vy lâu lắm mới thấy giang hồ online, bác đã khoẻ hẳn cái chân rồi chứ ạ?
Hy vọng giải này em có cơ hội đứng chung với bác, mà đối đầu thì bác cũng nương tay cho em, mấy giải rồi toàn dừng ngay vòng gửi xe ko à :)

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
51
HCM
Tks bác Q hột mít :D, chân em cũng chạy được tạm tạm rồi. Bác cũng thuộc dạng hạt giống tiềm năng, em chỉ thuộc dạng hạt é thôi sao dám mạnh tay với bác
. Nếu bác không muốn gửi xe nữa thì cứ đối đầu với em, đứng trên sân thì bác muốn chém giết sao tùy ý ;)

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/9/08
2.438
473
83
56
HCM
Uả ? em bị Standby hả ? Nghỉ chơi Bác Đâm và TTK lun !:mad::mad:

Tính chiều nay ra BH giao lưu và đóng lúa lun ! nhưng giận gòi ! Đi qua TFC đá banh giao lưu với BFC !

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
cuongcualu nói:
Uả ? em bị Standby hả ? Nghỉ chơi Bác Đâm và TTK lun !:mad::mad:

Tính chiều nay ra BH giao lưu và đóng lúa lun ! nhưng giận gòi ! Đi qua TFC đá banh giao lưu với BFC !

Ủa, sao giận em. Chiều nay ra Bình Hòa mang nước sâm cho em, đảm bảo anh sẽ ko hối hận

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon
tintin_tete nói:
Em đã đang ký, bác xác nhận dùm em , thank you.

Bác vui lòng ra Bình Hòa test trình ạ vì hình như ae chưa hân hạnh biết bác và trình bác như thế nào:). Mặt khác chắc bác chưa đọc qua nội dung và yêu cầu để tham gia giải. Đây là giải nội bộ nên không phải member thường trực hay thân hữu với OTC buộc phải ra mắt hội và test trình tại sân Bình Hòa. Chúc bác vui.