Hạng B1
26/2/09
51
0
0
Chúc bác Tuyên mau khỏe. Bệnh tiền đình không chữa dứt được đâu, nhưng biết giữ gìn thì vẫn đánh banh tốt thôi. Chắc bác nên luyện banh theo hướng mềm mại, nhẹ nhàng thì bệnh sẽ không tái phát nữa đâu :D

Hạng F
9/8/09
6.395
70.669
113
TFC
xaydungquocgia.com
sonkts nói:
Chúc bác Tuyên mau khỏe. Bệnh tiền đình không chữa dứt được đâu, nhưng biết giữ gìn thì vẫn đánh banh tốt thôi. Chắc bác nên luyện banh theo hướng mềm mại, nhẹ nhàng thì bệnh sẽ không tái phát nữa đâu :D
Chào các bác, em đọc thấy thông tin bác Tuyên bị rối loạn tiền đình, bệnh này anh của em bị cũng 2 năm rùi, rất khó trị, uống thuốc liên tục và nghỉ ngơi hoàn toàn. Hiện anh của em đang nhờ bác sĩ của bệnh viện Nguyễn Trãi điều trị sau khi đi hết các bệnh viện: Triều An, Chợ Rẫy, Tai mũi họng. Tiến triển rất tốt. Nếu các bác thấy bác Tuyên không giảm bệnh thì pm cho em nha. Vì BV NT em quen, có thể giúp được ạ.

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam
@Tuyên i30: Trời !!! cầu mong bác chóng bình phục và khỏe mạnh
@all : cám ơn tất cả các bác đã cùng nhau góp sức để có một ngày vui-khỏe-thân thiện trên cả tuỵệt vời . Hy vọng không khí rực lửa này mãi mãi sẽ luôn ở bên OTC
@OSFC : cám ơn các bác đại diện hội OSFC (hội phó F1.vn, Duy tran, ngalunglinh,...) , tiếc là hôm đó vắng Đại ca haichien hội trưởng luôn đồng hành cùng OTC, luôn là các nhà tài trợ hảo tâm với bia Budweiser uống ...quá đã !!!
@CĐV : cám ơn các CĐV nhiệt tình (nhất là các CĐV nữ): vợ cả lycafe,tuyen i 30, Diemhuynh,...đã giúp sân bóng thêm....hot !!! hihi
cám ơn bác Hải, Kiên V-kool ,BĐH OS...luôn là các nhà tài trợ ....quá sộp cho các giải của OTC , các cúp của BĐH OS tài trợ còn đẹp và hoành tráng hơn cả cúp ......vô địch QG !!
cuối cùng OTC sẽ khó thành công rực rở như ngày nay nếu thiếu : Ông Đâm với luật Ông Đâm độc quyền toàn cầu (là bộ não của OTC) cùng với nàng TTK thuytram xinh đẹp nhiệt tình, đảm đang đến mức ...quá xá quà xa !!!!

Hạng C
25/9/08
900
1
16
@Tuyeni30: chúc bác sức khoẻ, mau lành bệnh để em học cú smash của bác nữa.

Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!
Mong bác Tuyên sớm khoẻ để sớm ra sân trở lại. Hy vọng bệnh tình của bác không sao cả.

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
Duy siena nói:
@Tuyên i30: Trời !!! cầu mong bác chóng bình phục và khỏe mạnh
@all : cám ơn tất cả các bác đã cùng nhau góp sức để có một ngày vui-khỏe-thân thiện trên cả tuỵệt vời . Hy vọng không khí rực lửa này mãi mãi sẽ luôn ở bên OTC
@OSFC : cám ơn các bác đại diện hội OSFC (hội phó F1.vn, Duy tran, ngalunglinh,...) , tiếc là hôm đó vắng Đại ca haichien hội trưởng luôn đồng hành cùng OTC, luôn là các nhà tài trợ hảo tâm với bia Budweiser uống ...quá đã !!!
@CĐV : cám ơn các CĐV nhiệt tình (nhất là các CĐV nữ): vợ cả lycafe,tuyen i 30, Diemhuynh,...đã giúp sân bóng thêm....hot !!! hihi
cám ơn bác Hải, Kiên V-kool ,BĐH OS...luôn là các nhà tài trợ ....quá sộp cho các giải của OTC , các cúp của BĐH OS tài trợ còn đẹp và hoành tráng hơn cả cúp ......vô địch QG !!
cuối cùng OTC sẽ khó thành công rực rở như ngày nay nếu thiếu : Ông Đâm với luật Ông Đâm độc quyền toàn cầu (là bộ não của OTC) cùng với nàng TTK thuytram xinh đẹp nhiệt tình, đảm đang đến mức ...quá xá quà xa !!!!

hehe, Đại ca Tống Giang OTC lên tiếng OSCAR

Bác Duy Siena luôn vì mọi người quên mình hén. Thấy bác và HT lặn lội sáng sớm từ BH đến tối mịt tiễn khách mới về,
ì xèo dù tửu lượng cũng thằn lằn uống nước như một số bác :D, còn đóng vai ác loa loa thu phí nữa
. Bác Iến Vy, nquynh, aichitem lon ton chạy lo việc cho mọi người. Các bác CDV và VDV ngồi ngoài hò hét. Hội OSFC tuy ít post bài nhưng luôn đồng hành cùng OTC...

Tóm lại rất rất là vui, hôm đó em thấy tất cả mọi người đều rất nhiệt tình, thi đấu và
, tám dóc hết mình. "Khi mỗi gương mặt là một hoa hồng...". Thật khó tìm những khoảnh khắc sống thực với chính mình như vậy, nhất là bước ra từ một thế giới ảo...

Chúc tất cả các bác mạnh giỏi, may mắn và hạnh phúc nha. Hẹn gặp lại trên mạng, offline và các giải kế tiếp...

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM
sonkts nói:
HIc, đối thủ nặng ký của bác Sonkts nên bác ấy khuyên tập nhẹ nhẹ thui heng....hehe loại được đối thủ này là phẻ re hà. khà khà khà

Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM
Tuyêni30 nói:
Hic,hic Tuyên chuẩn bị vào BV Thống nhất để chụp MRI cái cổ và Scan mạch máu não. Cầu mong mọi chuyện tốt đẹp để còn gặp lại mấy bác và chiến tennis nữa chứ!

Tuyên rất cám ơn sự chia sẽ và quan tâm cũa mấy Bác!!!!

Cho em lanh chanh với Bác Tuyên tí.
Theo em thì BV Đại Học YD có khoa Nội thần Kinh rất tốt. Bên đó có BS.Tài rất giỏi...Và đã chữa thành công rất nhiều. Nếu Bác có nhã ý em sẽ Contact giúp bác Vậy.
Thân

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa
Chúc bác Tuyên mau chóng bình phục nhé .

Xin cảm ơn tất cả các Bác, chính các Bác đã tạo nên sự thành công của giải OTC lần 11
.