Hạng B1
17/12/08
70
1
8
Chúc mừng các cao thủ đoạt giải:
*Sonkts: bác này khỏi phải bàn, bền bỉ, đầy sức mạnh. Tui đã gặp cao thủ này tại giải PMH open 2009 vòng 1/8.
* hama: "người quen" ở TTVNOL, không chiến tốt, đều & mạnh các cú. xin chúc mừng.
* Soluuhuong: Cao thủ trong làng banh nỉ TP.HCM, ai ai cũng biết tiếng. Mr Viet-Quai nhan sai gon.
* TuanAK: han hạnh được đúng chung với bác trận thua Cường Đen 5-6. Bác đánh phông cực hay.

Xin chúc mừng 1 parner khác của tui VDkiu & ANtamOTC: rat vui duoc danh cap chung voi cac anh.

Xin chúc mừng cac cao thủ đoạt giải B

Cám ơn Ban To chuc: Damngood, Thuytram, OTBH .... đã tổ chức cho anh em một buổi giao lưu & tranh tài hấp dẫn.

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
Cái bớp sao rùi bác quantoyo, có gì khả quan k? sorry to hear that hen. Làm lại giấy tờ là oải củ cải lắm. Hy vọng bác chuộc lại được nhé. Rớt ngoài đường chắc có người lụm được, thử đăng báo hay nhắn qua OS, YH thử xem.

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
Thông báo: theo tin từ MFC, Bác Tuyên-i30 đã nhập viện điều trị rối loạn tiền đỉnh:(
Cái này do quá sức hôm tranh giải đây. Mong Bác Tuyên mau mau khỏi bệnh nhé.

P/s: hôm chiều CN (lúc các Bác qua quán dự tiệc), em phát hiện xe Bác Tuyên, chiếc Mer mở nguyên cánh cửa bên phụ, bên trong có 1 cái bóp (của bác Tuyên) căng đầy tiền. Em đã điện thoại Bác ấy và dóng, khóa cửa lại. Có thể đây là triệu chứng đầu tiên cuả bệnh rối loạn tiền đình:).

Hạng D
6/7/08
4.322
3.070
113
nquynh nói:
Thông báo: theo tin từ MFC, Bác Tuyên-i30 đã nhập viện điều trị rối loạn tiền đỉnh:(

P/s: hôm chiều CN (lúc các Bác qua quán dự tiệc), em phát hiện xe Bác Tuyên, chiếc Mer mở nguyên cánh cửa bên phụ, bên trong có 1 cái bóp (của bác Tuyên) căng đầy tiền. Em đã điện thoại Bác ấy và dóng, khóa cửa lại. Có thể đây là triệu chứng đầu tiên cuả bệnh rối loạn tiền đình:).

Hic bác nquynh lại để lộ bí mật của đội nhà rồi

Bác tuyeni30 bị là do mấy cú té từ hôm ở Vinpearl 3 tuần trước (ham chơi mấy trò bạo lực ở thế lạ). Hôm trước giải có than ........mà em TTK không cho than, hic hic. Em nghĩ đó cũng là lý do mà bác tuyeni30 vuột mất kỳ giải này

Thôi mong bác Tuyên sớm khỏi bệnh

Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM
Chúc Bác Tuyên nhanh chóng khỏe mạnh. Bác tích cực tham gia giải trong lúc người đang bạo bệnh....

Hạng D
27/9/09
4.016
87
63
trăm điều vui
nquynh nói:

Chia sẻ với bác i30, một cao thủ tennis nhưng thiếu may mắn vì không đầy đủ phong độ. Bác nhường mọi người nhiều quá nên chỉ lấy cái cờ và tuyên bố "em chấp nhận giải 3". Bác sỹ cảnh cáo trước giải rồi nhưng vì OTC mà đóng góp. Vì thế các cao thủ khác nhớ bài học này nhé. Lời bác sỹ chỉ là muỗi thôi.

Hạng D
27/9/09
4.016
87
63
trăm điều vui
tanphuchoang nói:
SonLA nói:
Chúc Mừng các Bác Đoạt Giải!
Hôm qua AE
dữ thiệt, ko bit bác Xe_online lái xe về nhà an toàn ko nữa, thấy bác í tới bến rồi!!!
đúng rồi , bác xe_online lên tiếng đê ...alo..aloo.....

Oh, bây giờ mới mò mẫm từng trang trong này mới biết được sự trầm trọng của em làm bác và các bác phải bận tâm. Cảm ơn lời hỏi thăm nhé. Vẫn qua được mùa thu Bác ạ.
Em vẫn thích những cú nhà nghề của bác. Mong có dịp học hỏi.

Hạng B2
10/10/09
472
0
0
47
pác TuyênI30 .! lại bệnh củ tái phát lại ròai ..hôm vừa rồi off ở Vũng tàu cũng đã bị bệnh . cố gắng giữ gìn sức khỏe và mau lành bệnh nhé pác ... sắp tới lễ rồi còn phải off nữa chứ..! kế họach đã lê sẵn sàn rồi..!

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
51
HCM
Bác Tuyên sao lại thế nhỉ? Đáng tiếc trước đó em không biết tình hình sức khoẻ của bác í, mong bác mau bình phục nhé.

Hạng B2
14/4/10
105
10
18
Xin lỗi bác IV nhé, mới vào hội em rối quá... he he he. Lần này em sẽ nhớ Bác và số phone của Bác cho đến khi Bác đổi số phone mới đấy
IV4705 nói:
@xianglov: bác không chịu đọc các bài trả lời trước đó của em thì phải. Bác có thể gọi thuytram 0903779320 hoặc em 0913922522, OTC sinh hoạt từ 15-19g CN hàng tuần tại sân số 4 (sau 17g thì sân số 2), rất mong được gặp bác sớm. Btw, các câu hỏi / bài viết liên quan đến sinh hoạt hàng tuần của OTC thì xin mời bác tham khảo và post ở thread này

@all: vui lòng không spam về thím DH nữa nhé.