Hạng D
3/8/09
3.539
1
0
44
Bác duonglao, sao k thấy bác đăng ký vậy ? hem biết em tham gia được không ta :(

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon
Welcome bác Tien_mazda626 tham gia. Bác thu xếp ghé Bình Hòa giao lưu với ae để tiện xếp trình nhe bác.

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
endoman nói:
Ơ em đăng ký sớm sao lại standby, nếu B đủ rồi thì em oánh A luôn, A như bác Đâm thì đâu có sợ hehe.

khổ nỗi lên A khó lắm bác, phải có cái cup kìa, kaka. Bác TuanRulo, Ngocdds, PandaVN muốn lên lắm mà chưa được đó :D

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
letoan11011 nói:
Em Reg vào trình YZ được kg bác Dam.? Ẹc ẹc, em nàm CDV khỏi phải ăn thua...rùi tức trong mình uống Beer mất công . Khề khề

Em sẽ chuyển hạc phí vào TK Arg của Bac vậy. Thks

thanks bác, múc luôn B đi bác cho các bác chậm chân hết ghế luôn, kaka.

Hạng D
6/7/08
4.322
3.070
113
@Dawn: Bác Tien_Mazda qua B bác ui, em ..test giùm bác rùi

@Bác Tien_Madza em làm biếng đánh giải quá, là thành viên OTC thì nếu giải thiếu thì em mới vô còn đủ thì em ......vác vợt đi giao lưu chỗ khác thui. ah, A bên OTC khá hay, đặc biệt mấy lão A+, thôi bác xí chỗ B cho nó lành

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon
Bác duonglao thay mặt hội Mit cho bác Do_hcm tham gia đi, bác ấy bận k tham gia được kìa.

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
duonglao nói:

@Bác Tien_Madza em làm biếng đánh giải quá, là thành viên OTC thì nếu giải thiếu thì em mới vô còn đủ thì em ......vác vợt đi giao lưu chỗ khác thui. ah, A bên OTC khá hay, đặc biệt mấy lão A+, thôi bác xí chỗ B cho nó lành

vụ ngồi mâm nào thì có bác Ai Chit Em phụ trách chiên môn và các bác hội đồng ngoài BH rùi bác duonglao ui.

Mời bác Tien_Mazda ghé sân BH giao lưu cùng a e và xếp mâm nhé.

Hạng D
6/7/08
4.322
3.070
113
@Bác Đâm: hic hic, lâu lâu nhiều chuyện 1 chút mà bác Đâm cũng Đâm em.
Bác Tien_Mazda mới tham gia hội Tenis lò heo chiều thứ 7 với em nên em có ý kiến chút xiu thui mà, bác tha thứ cho em nhé.....em sợ bác Đâm lắm

@Bác Ai-chit: Hội MIT nhà em có 2 đại diện ưu tú rùi, tuyeni30 và nquynh. Em ngồi nhà thôi, mà bác cứ yên tâm gải vắng em vào liền,.........giống như sân Lan Anh vắng kêu em là em có mặt liền

Last edited by a moderator:
Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
duonglao nói:
@Bác Đâm: hic hic, lâu lâu nhiều chuyện 1 chút mà bác Đâm cũng Đâm em.
Bác Tien_Mazda mới tham gia hội Tenis lò heo chiều thứ 7 với em nên em có ý kiến chút xiu thui mà, bác tha thứ cho em nhé.....em sợ bác Đâm lắm

@Bác Ai-chit: Hội MIT nhà em có 2 đại diện ưu tú rùi, tuyeni30 và nquynh. Em ngồi nhà thôi, mà bác cứ yên tâm gải vắng em vào liền,.........giống như sân Lan Anh vắng kêu em là em có mặt liền

lạy cụ ợ, hehe, em k dám đâm ai đâu, chọt phát thui, kaka.

Bác chiến luôn đi, mâm B bác là đội mạnh rồi đó. Em dại dột xông lên A bị bầm dập đang tìm cửa xuống lại đây :D

Hạng D
3/8/09
3.539
1
0
44
dawmgoodman nói:
duonglao nói:

vụ ngồi mâm nào thì có bác Ai Chit Em phụ trách chiên môn và các bác hội đồng ngoài BH rùi bác duonglao ui.

Mời bác Tien_Mazda ghé sân BH giao lưu cùng a e và xếp mâm nhé.

Em cảm ơn bác đâm và bác ai chit. Em sẽ cố gắng sắp xếp vào để các bác sếp chổ cho em ạ.
Em rất muốn tham giam OTC BH nhưng thời gian (3-7h) thì thật là khó. Gấu nhà em k cho đi, bà ấy nói: tối 3,5,7 rồi chiều thứ 7 đi rồi, giờ CN đi nữa ? mới cưới có 3 năm mà vậy rồi. Muốn đi thì đi luôn đi