Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
Tien_mazda626 nói:
@: bác vanganh, down, em muốn tuần nay ra lắm nhưng có hẹn với 3 gd FFC đi núi bà đen rồi. Căng thiệt !
Thôi cho em vô B được hem ? Em sẽ CK ngay. Đâu có C phải không bác Down ?

hehe, bác ui, thực ra việc ra sân k quan trọng đâu. Giải OTC mở ra với tiêu chí Vui, Khoẻ, Thân Thiện đó. Do vậy, chỉ muốn các mem khi đăng ký thì có thời gian ra sân với nhau, trước là để biết mặt đường còn chào hỏi, cảm nhận không khí thân thiện của hội có phù hợp với mình k; sau là để phổ biến thực hiện nội quy vào hội OTC (hình như làm thùng KEN chào sân nhỉ TTK?) :D
. Vì có nhiều bác chỉ muốn thi đấu chứ k muốn thân thiện nên vào giải thấy chán lắm k muốn tham gia OTC nữa. Gì mà bà con đánh dở mà cứ cổ vũ hò reo khí thế, hình ảnh ngập tràn, đánh ra ngoài cũng cười tươi như hoa, thậm chí bắt sai cũng chẳng thèm khiếu nại trọng tài. Mấy tay đánh dở òm như bác OB, nquynh và e chui được lên A đuổi chẳng xuống nữa, toàn giải đèn đỏ lại có vẻ khoái chí mới chết... :D.

Nên bác ra chủ nhật nào trước giải cũng được, chúc bác vui nhé.

@VAF: đau elbow hay đau răng đó? hehe. Rủ mấy bác OTC Vungtau nhà mình lên nhé bác.

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
@Tien_mazda: bác ôm thùng Ken ra là qua ải hết hà

@VAF: còn cả tháng nữa mới đến giải mà anh bán than sớm quá vậy anh?

Hạng D
3/8/09
3.539
1
0
44
thuytram nói:
@Tien_mazda: bác ôm thùng Ken ra là qua ải hết hà

@VAF: còn cả tháng nữa mới đến giải mà anh bán than sớm quá vậy anh?

Em OK bác Thuytram va bac Down. Em sẽ cố gắng sắp xếp ra chào sân bằng ken trước giải.

VAF
Hạng B2
23/5/08
301
0
0
@VAF: đau elbow hay đau răng đó? hehe. Rủ mấy bác OTC Vungtau nhà mình lên nhé bác.
[/quote]
@ Đâm :Để em vác tù và đi thông báo xem có lượm đc bác nào không, sau đó em chuyển lên sg cho bác Đâm quản lý tập trung luôn:D
@ Thuytram: đợt này là biên chế luôn bên tổng công ty ty THAN roài em ơi:(

Hạng C
9/9/07
652
0
16
53
VN
Tình hình là sẽ vận động các Bác khác thi đấu và ra sân làm cổ động viên, né cái nắng T4!!!

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
Tổng giải 42 trận (vòng loại A 24, B 12, từ bán kết đến CK mỗi nội dung 3 trận), bình quân 45 phút/trận, tức khoảng 31,5 giờ cho 4 sân, một sân khoảng 8 tiếng.

Nếu thi đấu từ 8g xuyên trưa thì khoảng 4g chiều xong, nhậu là vừa xinh.

Cặp nào thắng bắt trọng tài cho trận kế như trước nha, vui ve.

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
nguyenhanhvu nói:
Em mới chuyển tiền cho bác Đâm , bác check VCB nhe!

Bác nguyenhanhvu lúc nào cũng tự giác đầu tiên. Bác dễ thương quá đi! :)