Tập Lái
12/4/13
23
10
3
Re:Llumar - Thương hiệu được đảm bảo từ nhà phân phối

Hi Llumar_miennam,

Tháng trước mình có hỏi bác, đã nhận được báo giá từ bác. Mình đang tính vài hôm nữa sẽ đi dán, đang cân nhắc lựa chọn. Nhờ bác chỉ rõ hơn giúp vì nhiều loại quá mình không biết chọn thế nào, mình ghi lại nhu cầu nhé.

1. Kính lái : Cần đảm bảo an toàn, trong suốt nhưng vẫn đạt được yêu cầu giảm bớt ánh nắng (Bác chỉ cho mình loại nào luôn)
2. Kính tài : Tương tự kính lái, đảm bảo nhìn kính chiếu hậu thấy rõ.
3. Kính sườn sau : Đen tuyền, em muốn loại kính nhìn sang trọng kính đáo, chắc là loại Lexus ?
4. Kính sau : Kính này cũng cần đảm bảo loại xuyên sáng cao, đảm bảo nhìn rõ ban đêm hoặc trời mưa.

Yêu cầu của em là sang, màu đen đẹp, nhưng em thấy bác có ghi "Khi dán các gói Film lên thì tông màu đều giống nhau, không có độ khác biệt nhiều" trong PM, nên em muốn hỏi rõ nếu vậy khi lựa chọn loại kính gói Cao Cấp thì màu cũng giống gói Lexus hay sao ?
Bác tư vấn và chốt giá (bao gồm KM) cho em nhé, để em cân nhắc, ngoài ra cho em số phone bác luôn.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
27/5/11
242
105
43
Llumar Miền Nam
llumar.com.vn
Film LLumar USA - Phim cách nhiệt LLumar

ducdna nói:
Hi Llumar_miennam,

Tháng trước mình có hỏi bác, đã nhận được báo giá từ bác. Mình đang tính vài hôm nữa sẽ đi dán, đang cân nhắc lựa chọn. Nhờ bác chỉ rõ hơn giúp vì nhiều loại quá mình không biết chọn thế nào, mình ghi lại nhu cầu nhé.

1. Kính lái : Cần đảm bảo an toàn, trong suốt nhưng vẫn đạt được yêu cầu giảm bớt ánh nắng (Bác chỉ cho mình loại nào luôn)
2. Kính tài : Tương tự kính lái, đảm bảo nhìn kính chiếu hậu thấy rõ.
3. Kính sườn sau : Đen tuyền, em muốn loại kính nhìn sang trọng kính đáo, chắc là loại Lexus ?
4. Kính sau : Kính này cũng cần đảm bảo loại xuyên sáng cao, đảm bảo nhìn rõ ban đêm hoặc trời mưa.

Yêu cầu của em là sang, màu đen đẹp, nhưng em thấy bác có ghi "Khi dán các gói Film lên thì tông màu đều giống nhau, không có độ khác biệt nhiều" trong PM, nên em muốn hỏi rõ nếu vậy khi lựa chọn loại kính gói Cao Cấp thì màu cũng giống gói Lexus hay sao ?
Bác tư vấn và chốt giá (bao gồm KM) cho em nhé, để em cân nhắc, ngoài ra cho em số phone bác luôn.
Dear Bác.
Em Pm Bác rồi đấy ạ!
Em xin đính chính lại tý ạ!
+ Các gói Film sẽ có các tông màu khác nhau ( chứ không cùng 1 màu cho các Gói ạ!! )
+ Trong cùng 1 gói FIlm thì sẽ có 2 mã film cho kính sườn trước, sườn sau và Kính Hậu ( Tông màu của 2 mã Film này gần đều giống nhau, không có sự khác biệt nhiều )
Cảm ơn Bác đã tin dùng Llumar
Trân trọng

[Gian Hàng] Phim Cách Nhiệt LLumar USA - TOPIC DUY NHẤT TẠI OS

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
26/9/12
61
243
33

Địa chỉ ở đâu vậy bác? em ko dán kính mà chỉ muốn gỡ film cách nhiệt cũ ra thôi có được ko? em ko dám tự gỡ vì sợ dính keo, tks bác.

Hạng B2
5/11/13
288
4
0
44

em vừa pm bác, bác trả lời giùm em nhé. thanks bác chủ.

Hạng D
8/11/04
3.250
2.240
113

Em chỉ muốn dán kính hai bên sườn ếch cốm nhà em thì có được kg bác chủ thớt? Rổ rá ra sao? Ok thì sang tuần em chiến luôn!

Hạng B2
5/11/13
288
4
0
44

Llumar_miennam nói:
Eddy nói:
em vừa pm bác, bác trả lời giùm em nhé. thanks bác chủ.
Dear Bác
Em đã mật thư cho Bác rồi ạ!
Cảm ơn Bác.
Trân trọng
cảm ơn bác em đã nhận được mật thư, bác vui lòng cứ trả lời từng gạch đầu hàng giúp em ạ

Hạng B2
27/5/11
242
105
43
Llumar Miền Nam
llumar.com.vn
Film LLumar USA - Phim cách nhiệt LLumar
fiatsaigon nói:
Em chỉ muốn dán kính hai bên sườn ếch cốm nhà em thì có được kg bác chủ thớt? Rổ rá ra sao? Ok thì sang tuần em chiến luôn!
Dear Bác
Em gửi mật thư rồi ạ!
Cảm ơn Bác đã tin dùng Llumar
Trân trọng

Eddy nói:
cảm ơn bác em đã nhận được mật thư, bác vui lòng cứ trả lời từng gạch đầu hàng giúp em ạ
Vân Bác!!
Bác check inbox hộ em nhé.
Cảm ơn Bác đã có thắc mắc đến Cty em. Bên em rất hân hạnh được phục vụ Bác ạ!!

Trân trọng

Chỉnh sửa cuối: