Tập Lái
27/12/13
35
2
8
57
Re:Llumar - Thương hiệu được đảm bảo từ nhà phân phối

Xe em là MAzda CX-9 co VN mazda nhập khẩu không biết là đã dán Llumar chưa nữa ? như lời bác giới thiệu ở trang 1 là tất cả các xe Mazda của a Trường Hải đều dán Llumar ???
Nếu chưa thì bác báo giá dán full xe, các gói giá cả ntn ? thuyết minh chi tiết vào nhé..pm và email dùm em : .

Cảm ơn bác.

Hạng B2
27/5/11
242
105
43
Llumar Miền Nam
llumar.com.vn
Film LLumar USA - Phim cách nhiệt LLumar

Cordon nói:
Xe em là MAzda CX-9 co VN mazda nhập khẩu không biết là đã dán Llumar chưa nữa ? như lời bác giới thiệu ở trang 1 là tất cả các xe Mazda của a Trường Hải đều dán Llumar ???
Nếu chưa thì bác báo giá dán full xe, các gói giá cả ntn ? thuyết minh chi tiết vào nhé..pm và email dùm em
Cảm ơn bác.
Dear Bác
Em gửi mật thư cho Bác rồi ạ!
Bác check inbox hộ em.
Có thể xe Bác chưa được dán ạ! Vì Llumar vs Thaco chỉ mới ký hợp đồng hơn 1 năm thôi ạ! nếu Bác lấy xe trước thì chưa rồi. Chứ xe bên Thaco mới về VN là bên em dã thi công film rồi ạ!
Cảm ơn Bác đã tin dùng Llumar
Trân trọng

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
31/7/11
41
11
8

lúc trước mình có hỏi bác Huy giá rùi, mà mình ở Bình Dương có thấy bên Huynh Binh Duong cũng có thi công, ko biết giá cả và kỹ thuật thi công có được như ở trên bác ko ? Đôi dòng thắc mắc, thanks bác Huy nhiều.
P/s: e chọn gói lexus nha bác HUY

Hạng B2
27/5/11
242
105
43
Llumar Miền Nam
llumar.com.vn

largo205 nói:
lúc trước mình có hỏi bác Huy giá rùi, mà mình ở Bình Dương có thấy bên Huynh Binh Duong cũng có thi công, ko biết giá cả và kỹ thuật thi công có được như ở trên bác ko ? Đôi dòng thắc mắc, thanks bác Huy nhiều.
P/s: e chọn gói lexus nha bác HUY
Dear Bác
Huyndai Bình Dương là đại lý bên em ạ, Nên các kỹ thuật đều được bên em đào tạo tay nghề.
Còn về giá thì niêm yết trên toàn quốc ạ

Em đã mật thư cho Bác rồi ạ! Bác check inbox hộ em.
Trân trọng

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
23/12/12
81
21
8
www.otosaigon.com

em cũng đang tình làm 1 bộ cho triton..bác pm giá giúp e nhé.
yêu cầu e giống theo bác ducdna
1. Kính lái : Cần đảm bảo an toàn, trong suốt nhưng vẫn đạt được yêu cầu giảm bớt ánh nắng (Bác chỉ cho mình loại nào luôn)
2. Kính tài : Tương tự kính lái, đảm bảo nhìn kính chiếu hậu thấy rõ.
3. Kính sườn sau : Đen tuyền, em muốn loại kính nhìn sang trọng kính đáo, chắc là loại Lexus ?
4. Kính sau : Kính này cũng cần đảm bảo loại xuyên sáng cao, đảm bảo nhìn rõ ban đêm hoặc trời mưa.
e xin cảm ơn ạh

Hạng B2
27/5/11
242
105
43
Llumar Miền Nam
llumar.com.vn

forever1112 nói:
em cũng đang tình làm 1 bộ cho triton..bác pm giá giúp e nhé.
yêu cầu e giống theo bác ducdna
1. Kính lái : Cần đảm bảo an toàn, trong suốt nhưng vẫn đạt được yêu cầu giảm bớt ánh nắng (Bác chỉ cho mình loại nào luôn)
2. Kính tài : Tương tự kính lái, đảm bảo nhìn kính chiếu hậu thấy rõ.
3. Kính sườn sau : Đen tuyền, em muốn loại kính nhìn sang trọng kính đáo, chắc là loại Lexus ?
4. Kính sau : Kính này cũng cần đảm bảo loại xuyên sáng cao, đảm bảo nhìn rõ ban đêm hoặc trời mưa.
e xin cảm ơn ạh
Dear Bác
Em đã pm bác rồi ạ! Bác kiểm tra hộ em!
Trân trọng

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
26/9/12
61
243
33

Hi bác Llumar, em ko pm cho bác được .
Em dán film cách nhiệt loại xịn được 2 năm, giờ em chỉ gỡ film ở 4 kính cửa xe là do tối qúa nhiều lúc de xe phải hạ kính bất tiện, thứ 2 là sau 2 năm 4 kính cửa xe bị lằn nhìn khó chịu (kính lái và kính hậu ko bị), hồi chiều em mới ghé ADV gỡ ra thì mấy chú thợ bảo dòng BMW với Mer hay bị như thế này do kính siết chặt qúa hay sao đó, 2 chú thợ hồi chiều gỡ ra khoảng 20p, thao tác rất nhanh và chuyên nghiệp, gở ra xong thấy xe thoáng hơn nhưng hơi nóng xíu.
Anyway cám ơn bác đã nhiệt tình support, sau này có cơ hội em sẽ ủng hộ bác !!!

Hạng B2
5/11/13
288
4
0
44

đã nhận mật thư bác chủ, xin cảm ơn.

Hạng B2
27/5/11
242
105
43
Llumar Miền Nam
llumar.com.vn

joseh nói:
Hi bác Llumar, em ko pm cho bác được .
Em dán film cách nhiệt loại xịn được 2 năm, giờ em chỉ gỡ film ở 4 kính cửa xe là do tối qúa nhiều lúc de xe phải hạ kính bất tiện, thứ 2 là sau 2 năm 4 kính cửa xe bị lằn nhìn khó chịu (kính lái và kính hậu ko bị), hồi chiều em mới ghé ADV gỡ ra thì mấy chú thợ bảo dòng BMW với Mer hay bị như thế này do kính siết chặt qúa hay sao đó, 2 chú thợ hồi chiều gỡ ra khoảng 20p, thao tác rất nhanh và chuyên nghiệp, gở ra xong thấy xe thoáng hơn nhưng hơi nóng xíu.
Anyway cám ơn bác đã nhiệt tình support, sau này có cơ hội em sẽ ủng hộ bác !!!
Dear Bác
Cảm ơn Bác, khi nào Bác ghé em mời Bác coffe

Trân trọng
Eddy nói:
đã nhận mật thư bác chủ, xin cảm ơn.

Dear Bác Eddy
Cảm ơn Bác dã tin dùng Llumar a!
Bên em Bảo Hành toàn quốc nên có vấn đề gì cứ PM hoặc gọi em.
Trân trọng

Chỉnh sửa cuối: