Hạng B2
26/6/08
345
7
18
Q.2 - TP.HCM
Buổi tối về nhà, nhớ AE...trễ rùi nên bida,cafe,..thì ngại. Em thấy game online thì nhiều, sao AE trong hội không "lôi nhau ra bắn,giết" trong Crossfire hoặc là đấu trí vài ván cờ nhể.???(đề xuất nho nhỏ mong AE hội hưởng ứng).
Ai có món gì hay hay vào đề xuất nào :
-Em có món Crossfire khai trương thớt nì, http://cf.vtc.vn/
(hội trưởng Crossfire - Mèo Ngố);)

Last edited by a moderator:
Hạng B1
19/6/08
93
0
6
50
RE: Giao lưu game...!

Em cũng mê game lắm nhưng nếu về nhà mà ôm máy là bị nhóc tranh chơi hoặc không chịu ngủ lại thêm bà cả la oai oái là chít ngay! Lâu lắm roài không đụng vào game. Thèm :(

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Hổng biết có game nào thuộc thể loại "nhậu" không nhỉ! Game thi uống bia chẳng hạn... Để những lúc hổng có ai rủ rê thì ngồi nha chơi game đỡ ghiền!

Hạng D
12/4/08
1.571
197
63

Hổng biết có game nào thuộc thể loại "nhậu" không nhỉ! Game thi uống bia chẳng hạn... Để những lúc hổng có ai rủ rê thì ngồi nha chơi game đỡ ghiền!
That good idea!

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Trích đoạn: giahy
That good idea!
Bác đã lên tiếng thì em mới dám khuấy động - Chủ Nhật này tất cả AE mình thi vòng loại nhé... Keke! Bác Hunguyen@ ơi, bác lo vụ đạn dược đến mô rồi!

Hạng B2
26/6/08
345
7
18
Q.2 - TP.HCM

Roài có lun, nhưng game này ko free được :
-Bước 1: đóng quỹ (cho Mèo Ngố), hoặc tự trang bị gồm 1 thùng bia và 1 cái Webcam
-Bước 2: đăng nhập vào forum (cái nì gửi link sau)
-Bước 3: nhậu, nhậu, nhậu...;)
***NỘI QUY FORUM***
1. Ăn mặc chỉnh tề,cấm phô trương thân thể dưới mọi hình thức (để AE uống bia được ngon lành;))
2. Cấm rủ rê thêm người lạ (biển thủ bia của hội)
3. Từ khi đăng nhập đến lúc tàn tiệc không được rời khỏi vị trí (nói thẳng là cấm tè)
4. Không nói chuyện trong khi nhậu (tránh vợ, con hỉu nhầm là chơi với SFC nên thần kinh không ổn định)
5. Bổ sung sau,bây giờ đi mua bia cái đã..:D:D:D

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Meo_ngo, cái này gọi là "nhậu online" chứ đâu phải là game... keke - nhưng cũng vỗ tay cho cái ý tưởng đột phá không đụng hàng này của em!

Hạng D
12/4/08
1.571
197
63

Từ khi đăng nhập đến lúc tàn tiệc không được rời khỏi vị trí (nói thẳng là cấm tè)
Chắc phải đem máy vào trong WC quá.:D:D:D

23/10/06
14.638
5.121
113

Trích đoạn: soirung
Em cũng mê game lắm nhưng nếu về nhà mà ôm máy là bị nhóc tranh chơi hoặc không chịu ngủ lại thêm bà cả la oai oái là chít ngay! Lâu lắm roài không đụng vào game. Thèm :(
Bác cứ sợ không "trải bài" thì bà cả la chứ có phải do mê chơi game mà bà cả la đâu!
đổ thừa hoài!:D

Trích đoạn: giahy
Chắc phải đem máy vào trong WC quá.:D:D:D
Cái này mà bị bà cả phát hiện tưởng mình Chat sex thì chít[&:]