Tập Lái
8/8/14
20
2
3
34
về khoản dầu nhớt cho xe thì hiện em đang dùng castrol, mấy bác cho em cái đánh giá với, với lại cho hỏi phát cuổi này nữa, nhớt để châm xích xe, mình có dùng nhớt cũ như đi xe máy được không ạ?
nhớt bác dùng castrol là chuẩn rồi, em cũng dùng, nhưng mà em thấy mấy đứa bạn có vài đứa bảo shell tốt hơn hẵn, không biết thực hư ra sao, không biết ở đây có cao nhân nào rành không cho em cái cảm nhận với

Tập Lái
8/8/14
21
6
3
33
nhớt bác dùng castrol là chuẩn rồi, em cũng dùng, nhưng mà em thấy mấy đứa bạn có vài đứa bảo shell tốt hơn hẵn, không biết thực hư ra sao, không biết ở đây có cao nhân nào rành không cho em cái cảm nhận với
em thì lại thấy nhiều người dùng castrol trong khi em lại khoái shell hơn, em chưa thử nhưng thấy shell ok mà, không có j phải phàn nàn cả

Tập Lái
8/8/14
13
2
3
34
em thì lại thấy nhiều người dùng castrol trong khi em lại khoái shell hơn, em chưa thử nhưng thấy shell ok mà, không có j phải phàn nàn cả
mình cũng dùng shell lâu năm này, nhưng ý kiến chân thành của mình là castrol tốt hơn hẵn, nên dùng castrol, xưa mình dùng shell nhưng có thừ đổi qua castrol thì thấy nhẹ máy xe đi bốc hơn, tuy là không rõ rệt lắm nhưng đi quen rồi thì rất dễ nhận thấy, và kể từ đó mình chơi thân với castrol luôn :v

Tập Lái
1/9/14
13
2
3
32
gameiwin.net.vn
-_- Sao mình thấy nhớt xe cái nào cũng giống nhau hay chắc mình không rành về xe lắm nên không phân biệt được nhỉ. Bác chỉ ra 1 số ưu điểm của Castrol thử xem nếu được em chuyển qua xài luôn,

Hạng B2
14/11/12
136
16
18
-_- Nhớt xe mà sao giống nhau được hả bác. Nếu bác đi xe PKL thì nên thay castrol sẽ tốt hơn rất là nhiều vì tăng tuổi thọ cũng như bảo vệ động cơ tốt hơn. Hơn nữa Castrol sử dụng công nghệ tiên tiến nhất để giúp cho xe bác được vận hành trơn tru hơn

Tập Lái
14/6/11
14
0
1
-_- Xài thử Castrol đi là biết nó khác hay giống nhau liên à bác. Nói chứ bác đi xe mà phân khối cao cao một chút thì nên thay Castrol để chạy cho bốc

Tập Lái
30/8/13
20
10
3
Phan Thiết
Nhưng mà em không biết là giá của Castrol có cao hay là không thôi. Vì lâu nay ra hãng thay không chứ có thay bên ngoài đâu.

Tập Lái
30/8/13
19
2
3
Castrol sử dụng tốt mà giá hợp lý nữa nhé bác. Em khuyên bác nên sử dụng Castrol thay cho những loại nhớt khác vì đi rất mát xe cũng như xe chạy rất bốc nữa.

Tập Lái
22/4/11
6
1
3
Nói chung là sử dụng Nhớt Castrol sẽ toàn diện hơn, điều đó nếu ai rành về xe một chút và nhất là xe PKL sẽ hiểu rõ điều đó vì tác dụng là quá rõ rệt khi có thể bảo vệ động cơ xe khỏi những tác hại môi trường xung quanh.Nhất là mấy anh đi phượt thích sử dụng Castrol vì sẽ giúp xe hoạt động trong 1 thời gian dài hơn.