Hạng D
29/3/17
1.450
11.971
113
Chừng nào mà còn để bọn đoàn, đội quản lý…..thì xh này chỉ có nát thôi

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
10.171
12.505
113
Giờ nói câu công bằng là ở Âu Châu Anh Úc nó thế nào các bác?
Mình có khôn hơn tây không

• Like
Reactions: ruhiparveen0
Hạng F
3/10/15
10.171
12.505
113
Em cũng đến ạ cới các thầy , em dự đoán các tài xế xe tải và xe bus sẽ phóng ào ào qua ngã 4 trong khi xe gia đình sẽ bị phạt nhiều với lỗi vượt đèn vàng ( quy vào lỗi vượt đèn đỏ). Chán thật sự.
Ở đất nước mình hiện nay, đừng có cái sáng kiến gì, là tốt nhất, ích nước lợi nhà nhất.
Mẽo nó áp dụng mức tối thiểu khi bia rựu….và check a khi lx mà có cồn…mí cái tinh hoa này sao o chịu học????
Vì nước mình chưa phổ cập môn giáo dục công dân nên ko thể làm bất cứ điều gì có tính văn hoá.
Cảnh sát check anh khi anh có cồn lái xe.
Nghe buồn mệt. Nó check kiểu chó, còn thằng cồn cãi là mèo. Đứng cãi nhau đến sáng.

Hạng D
29/3/17
1.450
11.971
113
Ý mình là cái tốt o học…toàn học cái ngu để bòn tiền dân đen…
Ở đất nước mình hiện nay, đừng có cái sáng kiến gì, là tốt nhất, ích nước lợi nhà nhất.

Vì nước mình chưa phổ cập môn giáo dục công dân nên ko thể làm bất cứ điều gì có tính văn hoá.
Cảnh sát check anh khi anh có cồn lái xe.
Nghe buồn mệt. Nó check kiểu chó, còn thằng cồn cãi là mèo. Đứng cãi nhau đến sáng.

• Like
Reactions: Perenco
Hạng B1
9/12/15
79
278
53
TP.HCM
Đạp mợ chùa chiền đi có thần phật làm gì khi bọn ngu lđ hại dân ko ak

Hạng F
3/10/15
10.171
12.505
113
Ý mình là cái tốt o học…toàn học cái ngu để bòn tiền dân đen…
Đúng rồi bác, cái ngu toàn tự chế ra chứ cái tốt người ta chế mình có học đâu.
Đi công tác toàn lượn lờ đánh hàng đem về nước cho con cái bán.
Chứ học hành gì.

Tập Lái
21/7/21
32
25
18
45
Thật ra cái đèn vàng thứ để đếm thời gian rồi đó,khi đến giao lộ liếc mắt thấy đèn xanh thì chúng ta lưu thông bình thường ko có gì phải thập thò cả vì còn cái đèn vàng nữa mà.Mấy chú xxx phạt vượt đèn vàng nó còn phụ thuộc vào tình tiết như thế nào nữa,đèn vàng bật lên khj xe đang lưu thông gần sát vạch thj vượt qua là đúng vì nếu thắng lại sẽ gây nguy hiểm cho phía sau (tình tiết này mà xxx phạt vượt đèn là xxx ko có tình người),khi đèn vàng mà xe lưu thông còn cách vạch dừng tầm <10m mà vẫn vượt thj phạt là đúng.

Hạng B2
24/4/23
140
145
43
26
Đèn giao thông bên Úc e thấy 10 năm trước ko có đếm lùi, còn ở Vn mình có lâu rồi, rất tự hào. Vì thấy tiện lợi. Còn bây giờ bên Úc có khá nhiều chỗ có đếm lùi, còn Vn mình thì thí điểm bỏ đếm lùi. Đúng là lùi ko tưởng. Phát sợ mấy bố ngồi trên, mấy bố đi xe toàn có còi hụ .
Làm ơn gắn cái đèn đếm lùi lại như xưa dùm. Đừng có làm trò hề nữa

Hạng B2
16/1/22
125
128
43
41
Tính xem cho vui mà lại thấy quạo, ai đời tắt tính năng đếm lùi rồi các phương tiện từ cách đó hơn 100 - 200m bị che khuất hoặc chỉ tập trung nhìn xe trước mặt rồi làm sao biết đèn nó xanh từ bao giờ để biết nhấn ga hay đạp thắng ? Tự cầm còi tự đá bóng kiểu này ai chịu thấu