con buôn
21/2/12
2.879
161.002
113
TP HCM
Ối!
Em đang nghĩ các cụ có nhiều quan hệ, kiến thức, có cả kỹ sư... thì có cách để chế tạo/ lắp ráp hệ thống lọc phù hợp.

Chứ đi mua lại của các kỹ sư tay ngang thì đâu cần bàn nữa :)
A bớt tồ lô đi nhoen, a cứ đi gặp các cụ đã. Biết đâu nhờ các cụ mà a có vài đơn hàng nữa

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Ối!
Em đang nghĩ các cụ có nhiều quan hệ, kiến thức, có cả kỹ sư... thì có cách để chế tạo/ lắp ráp hệ thống lọc phù hợp.

Chứ đi mua lại của các kỹ sư tay ngang thì đâu cần bàn nữa :)
Các cụ đang chọn giải pháp hữu hiệu nhất, miễn là thực sự giúp được bà con, ai muốn bàn kiểu gì thì cũng không ngoài mục tiêu đó em ạ.

con buôn
21/2/12
2.879
161.002
113
TP HCM
Các cụ đang chọn giải pháp hữu hiệu nhất, miễn là thực sự giúp được bà con, ai muốn bàn kiểu gì thì cũng không ngoài mục tiêu đó em ạ.
E tin các cụ sẽ giúp được bà con nghèo ở Bến Tre.
Các cụ gồm những người có kiến thức cao, có chuyên môn, tiềm lực kinh tế có.....lại có tâm và tầm. Mọi việc đều trong tầm tay, giờ chỉ chọn ra phương án nào khả thi là tiến hành thôi

• Like
Reactions: NắngSG
con buôn
21/2/12
2.879
161.002
113
TP HCM
À, nếu chương trình này thành công, mà mhóm các cụ còn nhiệt huyết muốn giúp bà con vụ nước mặn ở Bến Tre. Chị Nắng nói các cụ giúp bà con ở khu phố 3, phường Phú Tân tp Bến Tre luôn nhé. E đang ở khu này, và thiếu nước ngọt sinh hoạt trầm trọng ạ. Thay mặt bà con kp3 phường Phú Tân tp Bến Tre cảm ơn các cụ, chúc các cụ dồi dào dức khoẻ

Hạng F
13/9/07
7.049
48.553
113
À, nếu chương trình này thành công, mà mhóm các cụ còn nhiệt huyết muốn giúp bà con vụ nước mặn ở Bến Tre. Chị Nắng nói các cụ giúp bà con ở khu phố 3, phường Phú Tân tp Bến Tre luôn nhé. E đang ở khu này, và thiếu nước ngọt sinh hoạt trầm trọng ạ. Thay mặt bà con kp3 phường Phú Tân tp Bến Tre cảm ơn các cụ, chúc các cụ dồi dào dức khoẻ
Cút về chung cư tái định cư xài nước tha hồ anh ơi

• Haha
Reactions: NắngSG
Hạng D
28/10/19
1.256
4.838
113
Em viết bài mà giống như bàn ra, cản, đưa nhiều ý khác...đúng là rối càng rối.
Sau 1 thời gian từng trải trên đời, em thấy rằng: nghĩ đơn giản sẽ dễ thực hiện và hài lòng nhất.
Em muốn dành dụm mua tivi, đủ tiền rồi lại phân vân tivi bao lớn, hãng nào, tính năng gì, mua ở đâu... Nếu nghiên cứu tìm hiểu từ ngoại tới nội, từ bạn bè tới xa lạ thì quá nhiều ý kiến để dẫn đến không thể mua tivi. Sau thời gian từng trải cuộc đời, giờ em muốn mua tivi chỉ mất 30 phút tìm hiểu, sau đó mua cà thẻ nợ, về mở tivi xem chương trình ngay. Chẳng bận tâm để dành bao giờ đủ, hỏi hết nội ngoại chưa. 50" cũng được, 75" cũng được...
Ý em rốt cục chị đưa cho các cụ, các cụ làm gì cũng ok, miễn sao đúng tiêu đề 'hỗ trợ miền tây khô hạn' là xong. Các ý kiến để biết thêm, đừng để các cụ băn khoăn dẫn đến không dám làm. Em tin những người đã đóng góp rồi cũng suy nghĩ vậy, không hối tiếc vì làm mà không giống ý tui (mà như chị nói, người đóng góp hóa ra ít comp nhất).