Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
16/12/09
481
4
18
Hanh.Pham nói:
3 tỉ thời điểm này không ít không nhiều, để tiền mặt thì chừng ...10 năm là còn được 1-2 que.
Bà cô lớn tuổi rồi, cũng không nên mua đất xa xôi quá, tới chừng lết đi không nổi thì ai mà quản lý.
Theo em là lấy 50% số tiền mua 3 căn hộ loại nhỏ gần nhau ( Hiệp Tân chẳng hạn) ở 1 căn còn 2 căn kia cho thuê, dễ thu tiền thuê mỗi tháng làm chi phí tiêu vặt. Còn 50% còn lại mua hơn 30 que để dành, có kèo nào ngon thì làm nhà đầu tư, hehe !!!

ngoc thanh nói:
dung chỉ vang hoac dat, ba ban gia chua, neu tuoi cao roi nen mua CH roi cho thue lay tien hang thang chi tieu, con ko thi mua vang cung duoc, dung gui ngan hang truot gia
Sao em nản bác quá, hình như bác không biết gõ tiếng Việt có dấu ? Em đọc bài bác không chỉ trong thớt này mà mấy thớt khác cũng thế, nên không lên tiếng cũng không yên lòng.
Bác mà không thay đổi, thì khó qua khỏi mức tập lái đó nhen, HT nhà FI del bài không cần nhắc nhở trong trường hợp này đó.

Chị Hạnh ơi, thằng Hiệp Tân có vấn đề nên đừng rớ vào nó nhé . Đồng nghiệp em, trước bán Hiệp Tân nhiều nên giờ đang nghe khách hàng chửi và khiếu nại vì lấy tiền mà ko xây, ko xây rồi tính ko trả nè >.<

Hạng D
24/10/10
3.410
14.779
113
kecodocvn nói:
Chị Hạnh ơi, thằng Hiệp Tân có vấn đề nên đừng rớ vào nó nhé . Đồng nghiệp em, trước bán Hiệp Tân nhiều nên giờ đang nghe khách hàng chửi và khiếu nại vì lấy tiền mà ko xây, ko xây rồi tính ko trả nè >.<
Hớ hớ ... cảm ơn em. Chị không rớ vào đó, chỉ là nhân tiện google cái giải pháp thấy giá nó trong tầm mình vừa bảo thì tiện lôi tên nó ra thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.