Hạng B2
21/12/11
146
9
18
36
Re:GM triệu hồi Captiva. Các bác vào tra xem có xe mình trong danh sách ko nhé.

Thôi chắc chìm xuồng rồi, cuối cùng chắc ra thay được dầu thắng miễn phí, thiệt tình....

Hạng B2
18/8/10
146
0
0

May quá xe mình không có trong danh sách. Nhưng được cái từ lúc mua đến giờ 4 năm rồi chỉ phải thay 1 các cảm biến sau bên tài và 1 cái công tắc thắng. Còn lại thì OK. Cũng được các Bác nhỉ.

Hạng C
15/7/07
506
147
43
xứ bưởi

biendongthang7 nói:
May quá xe mình không có trong danh sách. Nhưng được cái từ lúc mua đến giờ 4 năm rồi chỉ phải thay 1 các cảm biến sau bên tài và 1 cái công tắc thắng. Còn lại thì OK. Cũng được các Bác nhỉ.
Bác nên nhớ là TẤT CẢ XE CAPTIVA TỪ 12/06 đến tháng 10/2011 nha bác, không chừa chiếc nào đâu. Bác phải tìm kỹ bên CHEVROLET CAPTIVA KLAC1DF; CHEVROLET CAPTIVA KLAC1FF

Hạng C
15/7/07
506
147
43
xứ bưởi

cap_bac nói:
Cám ơn thông tin bác chủ nhiều.
Ah em xin hỏi thêm các bác cao kiến một chút, chuyện là chiều hn trời mưa to quá nên chỗ nhà em đường ngập cũng kha khá, em chạy xe vẫn từ tốn nhưng đến cua quẹo em đánh lái thì volang nó khựng khựng lại giống như mất trợ lực vậy,bánh xe cảm giác như bị chèn lại, đi chút lại bình thường rồi đến khúc cua khác em lại bị tương tự 1 lần nữa, chạy ra khỏi khu nước ngập xe em bình thường lại, như ko có vấn đề ji xảy ra,không biết bác nào có bị tình trạng như xe em không, xin cho em lời khuyên.
thanks các bác.
Không sao, hệ thống chống trượt và cân bằng điện tử của xe bác đã hoạt động rất tốt, chúc mừng bác.

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

Xe em không phải là Cap mà cũng bị ảnh hưởng bởi cái dzụ này, mấy lần đem xe vô GM Sư Vạn Hạnh kiểm tra máy lạnh đều không chen nổi chân với các cụ Cap đậu từ trong xưởng ra đến đường 1 hàng dài.
Triệu hồi cả tháng nay rồi vẫn chưa làm hết xe nhỉ ?