Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Buổi off hôm qua đã thành công ngoài sự mong đợi. Cảm ơn các ace rất nhiều.
- Test Bộ đàm: hiện nay cty VT bán bộ đàm cho tv os chỉ set kênh 1. Các thành viên mua sau này cố gắng yêu cầu họ set thêm một số kênh nữa. Nếu việc này không thực hiện được thì đoàn phải thống nhất kênh 1 thôi.
- Bảng chương trình và danh sách chi tiết của thành viên đăng ký e đã phát cho một số Bác, lúc sau ăn nhậu cao hứng quá nên việc phát cho tv đến sau rất khó khăn. Thôi thì e sẽ phát buổi tập trung. Mục đích để tv đoàn tham khảo thêm thôi.
- Số tt dán xe em còn giữ của các Bác sau: shaynehai, khoaMone, thinguyen123.

Hình ảnh buổi off mời qua thớt ăn nhậu để xem chi tiết.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
2/3/13
376
30
28
về các quán ăn địa phương, hiện em có nhiều option khá tốt, nhưng ngại ở chỗ đoàn mình khá đông. Nên em đang cân nhắc.

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Còn bác Shaynehai chưa chọn món ăn sáng nữa thôi, em đã nhắn tin cho bác ấy:

• Like
Reactions: Poorguy
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Xe số 1 dẫn đoàn đi đâu thì em chạy theo đấy thôi.
Hi hi hi, thực ra em cũng còn rất gà mờ về đường sá, nhất là những nới chưa từng đi qua hoặc lâu lắm rồi chưa đi lại. Hơn nữa trên xe em không trang bị thiết bị dẫn đường. Em comment mục đích để ACE bổ sung thêm cho em trong lúc đoàn đang di chuyển.
Hôm qua em đã nghiên cứu đoạn từ Cà Ná ra NT. Lúc đầu em chọn vào Cam Ranh >>> ra hướng Biển (sân bay Cam Ranh) >>> Nha Trang vì đường rất đẹp. Nhưng dòm lại thì thấy mình ở đoạn qua cầu Trần Phú, và nên phải cùng bác captiva_11 nhà mềnh ra tới Ngã Ba Thành để bác ý tiếp tục di chuyển theo QL1A còn đoàn theo QL1C về Trần Phú ra khách sạn gần hơn.

Hạng B2
4/2/12
358
45
28
Qua cầu Trần Phú đi thẳng đường Phạm Văn Đồng cũng ra lại QL1 thui a Poor.. Nên đi đường ngang sân bay sẽ đẹp trống hơn còn đường ngoài vượt xe container ko.. Bác Cap cũng có thể đi thẳng từ VDB chạy ra tiếp luôn là QL1 là cũng gần đến Dốc Lết rồi.. Từ VDB chạy ra là đường Phạm Văn Đồng.. là ra thẳng QL1 luôn...

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: captiva_11
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Qua cầu Trần Phú đi thẳng đường Lê Hồng Phong cũng ra lại QL1 thui a Poor.. Nên đi đường ngang sân bay sẽ đẹp trống hơn còn đường ngoài vượt xe container ko.. Bác Cap cũng có thể đi thẳng từ VDB chạy ra tiếp luôn là QL1 là cũng gần đến Dốc Lết rồi.. Từ VDB chạy ra là đường Phạm Văn Đồng.. là ra thẳng QL1 luôn...
Ủa vậy hả? kakaka vậy quá tốt. Đường Cam Ranh đẹp.

Status
Không mở trả lời sau này.