Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
2/3/10
147
32
28
Chốn êm đềm...
Em nhờ bác Phi Tí Nị S.O.S Nha Trang book phòng ở Tài Lộc Hotel, giờ lên bản đồ thấy nó nằm tuốt bên 98 Trần Phú. Hix, xa anh em quá...:3dnhiumay:

Hạng B2
2/3/13
376
30
28
Cái menu củ rồi shaynehai ơi. Coi lại menu mới trang 54 nhé. Nhanh nhanh nhanh kẻo hết món.
cho em 2 bún riêu ghẹ ah.
Bác Poor hôm trước chuyến off cho em thanh toán chi phí hôm t3 trước nhoen! thiệt là ái ngại quá :(

Hạng B2
2/3/13
376
30
28
tập trung ở đường Song Hành ngay MeTro luôn đó anh. Thấy dàn xe nào dài nối đíz nhau là hội mình đoá hay tới đó a alo bộ đàm là nghe đc à:3duongbia:.
bác Minhtri hôm đó xuất phát từ đâu, có đi cùng đường với em hông! điểm khởi hành của em thì bác biết roài đó :3dchongchong:

Hạng C
1/7/09
532
67
28
47
Bác cap11 ơi vì nhà e có chút thay đổi là chị vợ có tham gia chuyến này nên cho e đặt thêm 1 bún riêu ghẹ và 1 bánh tét chiên lộc an, vậy tổng cộng là 4 phần bác nhé gồm 2 bún riêu ghẹ, 1 mì hải sản, 1 bánh tét . Còn về bửa đi đảo bác vui lòng sửa lại dùm e là chỉ có e với cu quý đi thôi bác nhé vì bà cả e đang cấn nên o dám cho đi ạ.
Còn poor ơi kê thêm dùm e 1 giường phụ nha, tên bà chị e là Nguyễn Thị Diễm Trang. Với lại cho e hỏi mình kê thêm giường như vậy nó có cho thêm 1 phiếu ăn sáng o ạ?
Xin cám ơn 2 bác nhiều ạ !!!!!

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Chúc các bác đi chơi vui vẻ và bình an

Hạng D
31/5/11
1.140
172
63
bác Minhtri hôm đó xuất phát từ đâu, có đi cùng đường với em hông! điểm khởi hành của em thì bác biết roài đó :3dchongchong:
Lộ trình e hay đi là lê đình cẩn -> khu tên lửa -> hậu giang -> Phạm Đình Hổ -> dai lo Đông Tây -> lương tịnh của -> trần não ạ. E tính 3h xuất phát để khõi bị lão gay cùi pắp me thùng ken. Kkkk. Bác thì sao ạ:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:

Status
Không mở trả lời sau này.