Hạng B2
27/9/12
437
49
28
Q 12
Tuỳ loại pác ơi, tổ tinh chế & tổ thô cũng có giá khác. Mình nuôi yến trên nhà mình đang ở, sản lượng dc 2kg/tháng rồi. Tính đợi 3kg/tháng vào cuối năm để mua aveo cho thong thả, nhưng thôi... mua trong tháng 6 để chở vợ con đi du lịch trong hè luôn.
mình sẽ gọi lại cho Duy để hỏi chi tiết về KM vì mình vẫn còn lăn tăn giữa AT/MT. Trước khi nc với Duy có hỏi thử bên An Thái, nó kêu lấy AT dc km nhiều hơn!?
Có giá mới, Duy sẽ báo cho Bác

Hạng D
14/2/14
1.036
393
83
Các bác ơi ! Xe của mình chạy thì ok! đã lắm nhưng có cái này hơi bị bực mình là khi mình chạy xe mở mály ạnh khoảng 20 phút là có mùi khét trong xe (giống như là cháy dây điện vậy) mình phải hạ kính cho bớt mình khoàng 1 phút rồi kéo kính lên lên thì mùi nghe thoang thoảng. chắc mình ra An Thái xem sao chứ chịu không nổi. không biết có bác nào bị giống mình không?:confused:

Xe mình đi đâu có trường hợp đó đâu.Vậy bạn phải vào hãng kiểm tra lại đi...

• Like
Reactions: dailyphuckhanh
Hạng B1
28/2/14
71
12
8
Xe mình đi đâu có trường hợp đó đâu.Vậy bạn phải vào hãng kiểm tra lại đi...
chắc mình ra hãng quá! nghe nói đang có đợt sửa bảo trì máy lạnh xe tại An Thái. các bác nào có ra chung thì hú nhé mình cafe chơi!
Buồn quá bà xã nhỏ bị bệnh nên lo quá!!!!!

Hạng B2
27/9/12
437
49
28
Q 12
Up len cho ae nhay vao...sao it thay ae di aveo qua,chac tai no k dc dep nen...
Thật sự nhìn nếu so sánh các dòng khác thì nó là Vip khi chỉ với chừng đó tiền được sở hữu xe tốt,đẹp có thể nói là cỡ Camry LE

Tập Lái
13/9/13
33
9
8
Phan Thiết
Cũng 500t cho phiên bản MT -> ko hề rẻ.
Tâm lý chung của người Việt là xài Toy, trường hợp bán lại thì "mất giá" cũng ít so với các hãng khác.
trong này có pác nào đi Aveo AT ko? Mình quyết định lấy Aveo rồi, chỉ còn lăn tăn giữa AT & MT.