Hạng B2
27/9/12
437
49
28
Q 12
Cũng 500t cho phiên bản MT -> ko hề rẻ.
Tâm lý chung của người Việt là xài Toy, trường hợp bán lại thì "mất giá" cũng ít so với các hãng khác.
trong này có pác nào đi Aveo AT ko? Mình quyết định lấy Aveo rồi, chỉ còn lăn tăn giữa AT & MT.
Trời,Aveo MT # 470T thui

Tập Lái
13/9/13
33
9
8
Phan Thiết
Trời,Aveo MT # 470T thui
470t chưa lưu hành dc! Bảng báo giá pác hửi e total 505t muh...
E đang làm thủ tục vay ngân hàng, tuần sau e & bx vào SG lhe pác xem xe đe q.đinh MT hay AT. E muốn lấy MT muh bx lại thích AT, để sau này học lái chở con.

Hạng B2
27/9/12
437
49
28
Q 12
E đang làm thủ tục vay ngân hàng, tuần sau e & bx vào SG lhe pác xem xe đe q.đinh MT hay AT. E muốn lấy MT muh bx lại thích AT, để sau này học lái chở con.
Aveo MT giá mới tháng 6 e có rồi đó Bác,Giá total khoảng 470T

Hạng C
14/4/13
646
230
43
Chuc bạn sớm có Aveo.
Mình chạy Aveo MT ( năm 2012 chưa có AT) duoc 2 năm Ok, không trục trặc gì, chỉ 1 lần đi bảo trì hãng chăm thêm gaz lạnh:)

• Like
Reactions: EmChuaCoOto
Hạng B1
28/2/14
71
12
8
Công nhận Aveo chạy hiền và mềm mại lắm. Bác nào hung bạo ngồi lên em chắc không được đâu( tại em nó sức khỏe hơi yếu:p). Từ từ ... thì em nó chiều mình tới bến luôn........Cũng như các em xinh đẹp khác nó cũng hay nhõng nhẽo 1 chút , nên mình phải từ từ vuốt ve , tìm hiểu tại sao em nó nhõng nhẽo ..... Vậy là em nó ngoan liền thôi.
Em khoe V2 em chút xíu nhé, mua tháng 2/2014 (SX 12/2013). Các bác cho mình ý kiến hay gạch đá cũng được( mình vui vì có comment).Cho mình biết cần gắn thêm gì không

Attachments

Hạng B2
27/9/12
437
49
28
Q 12
Công nhận Aveo chạy hiền và mềm mại lắm. Bác nào hung bạo ngồi lên em chắc không được đâu( tại em nó sức khỏe hơi yếu:p). Từ từ ... thì em nó chiều mình tới bến luôn........Cũng như các em xinh đẹp khác nó cũng hay nhõng nhẽo 1 chút , nên mình phải từ từ vuốt ve , tìm hiểu tại sao em nó nhõng nhẽo ..... Vậy là em nó ngoan liền thôi.
Em khoe V2 em chút xíu nhé, mua tháng 2/2014 (SX 12/2013). Các bác cho mình ý kiến hay gạch đá cũng được( mình vui vì có comment).Cho mình biết cần gắn thêm gì không
Chọn màu đen thì quá các tính rồi.Hihihi Xe Aveo e nghĩ chỉ cần như vậy là Ok không cần thêm,nếu có thì lót sàn càng tốt

• Like
Reactions: dailyphuckhanh
Hạng C
14/4/13
646
230
43
Bọc simili hay da vì nghế zin bọc nhung, mình thích camara hành trình nhưng chưa chọn được loại thích hợp :)

Hạng B1
28/2/14
71
12
8
Bọc simili hay da vì nghế zin bọc nhung, mình thích camara hành trình nhưng chưa chọn được loại thích hợp :)
Mình đang tính bọc da lại bộ ghế , tẠI ghế nỉ zin mấy đứa nhỏ phá riết bây giờ nhìn dơ quá, chùi không ra. không biết có bác nào biết chỗ nào bọc da tốt , giá hợp lý thì cho mình xin địc chỉ với.

• Like
Reactions: EmChuaCoOto