Hạng D
22/3/14
1.099
618
113
45
Biên Hoà, Đồng Nai
Kính thưa các bác ....
Chả là đi khắp các diễn đàn cả nước thì không thấy cái topic nào chia sẻ kinh nghiệp về Gentra và Aveo ....
Nay em xin lập cái topic này, mời anh em nào đã, đang và sẽ dùng con Gentra, Aveo mới hay cũ thì cũng nhào vô chém gió túi bụi... Để biết chúng ta không cô đơn =))))

Lời đầu tiên em xin phép được khoe vợ cả (em chưa có vợ nên tôn nó làm vợ cả luôn)...

Vợ cả nhà em mới mua được tầm tháng 9/2013. Chắc có lẽ là con xe thứ 4,5,6 gì đó trong phiên bản mới này được bán ra.....
Em ở Đồng Nai, nên biển số Đồng Nai, hồi trước ở Bình Dương số đuôi Bình Dương luôn... ấn số xét ra cũng may mắn.
Tình hình em nó... chưa xảy ra vấn đề gì từ lúc mua tới giờ, đi bảo dưỡng được 1 lần, xe em mới đi được 7.6xx km thôi. xe còn nguyên zin chưa làm gì... anh em nào chỉ em cách độ độ cho nó hay hay được không ạ????
Cám ơn các bác đã quan tâm.
bây giờ mời các bác chia sẻ vợ 2 của mình cho anh em thưởng thức nào
xe đẹp quá bác ơi.

Hạng D
14/2/14
1.036
393
83
Nếu chỉ chênh nhau 50t. Lấy cruze cho nó hoành tráng :d

Theo ý kiến của mình , Cruze là phân khúc hạng C , còn Aveo thì là phân khúc hạng B , nên phải có chênh lệch về giá nhất định . Chu chênh lệch không nhiều thì làm sao ban được xe Aveo...kakaka...Tụi nhà máy cũng tính toán rất kỹ khi đưa ra cái giá hết rồi bạn ơi.
Mình góp ý thôi nhé...

Hạng B2
27/9/12
437
49
28
Q 12
Theo ý kiến của mình , Cruze là phân khúc hạng C , còn Aveo thì là phân khúc hạng B , nên phải có chênh lệch về giá nhất định . Chu chênh lệch không nhiều thì làm sao ban được xe Aveo...kakaka...Tụi nhà máy cũng tính toán rất kỹ khi đưa ra cái giá hết rồi bạn ơi.
Mình góp ý thôi nhé...
Đúng rồi.Chẳng qua bây giờ Cruze LS đang giảm giá khá tốt nên mình mới thấy không chênh lệch giá bao nhiêu.
Như mình nói,đó là trong tháng này, còn tháng sau không như vậy đâu.

Hạng B2
27/9/12
437
49
28
Q 12
Trời.Ông nội Hyundai này cũng vào ké room Aveo-Gentra luôn ah.Phát huy nha

Hạng B1
28/2/14
71
12
8
Sự lựa chọn mới! giới thiệu các bác xem nhe!View attachment 71685
Bác này hay!!!!! Nói thất là xe hyundai tốt nhưng mắc hơn aveo -gen tra. nên các bác ở đây chỉ quan tâm aveo thôi. Không phải các bác ở đây không có tiền đủ để mua hyundai đâu, mà vì ở đây anh em đa số là mới có xe lần đầu nên chỉ chọn loại này thôi.... mà nói thật nếu hyundaI GIẢM GIÁ giống aveo thì ...... anh em cũng coi lại .....cho bác...hihihihihihi. em chém chút các bác đừng chọi đá xe em.....:3duongbia:

Hạng D
14/2/14
1.036
393
83
Bác này hay!!!!! Nói thất là xe hyundai tốt nhưng mắc hơn aveo -gen tra. nên các bác ở đây chỉ quan tâm aveo thôi. Không phải các bác ở đây không có tiền đủ để mua hyundai đâu, mà vì ở đây anh em đa số là mới có xe lần đầu nên chỉ chọn loại này thôi.... mà nói thật nếu hyundaI GIẢM GIÁ giống aveo thì ...... anh em cũng coi lại .....cho bác...hihihihihihi. em chém chút các bác đừng chọi đá xe em.....:3duongbia:
Chuan khong can chinh ... Kaka...