Hạng D
31/10/13
2.753
1.175
113
Đúng vậy.Dòng xe tiết kiệm nhiên liệu,option cũng tốt,form xe cũng ok===>đủ để chạy từ Bắc-->Nam
Đúng là Aveo mới bắt đầu thấy chạy nhiều ngoài đường.

Hạng D
14/2/14
1.036
393
83
Neu ban du tu tin khi mua xe cu...khakha...Noi chung tuy theo Tu Tin cua moi nguoi.Neu tu tin thi chon mua xe cu con ga thi mua xe moi...khakha

Tập Lái
26/6/14
1
1
3
54
Minh cung dang chay gentran nam 2009, e di rat ky, xe mau den chay duoc 31.000 km.xe thay man duc, dan phim fsk, thay dau dia gentra x, boc san, tran va ghe gia da, nuoc son rat dep, xe con kha moi, nay dinh ban lai ko biet bao nhieu tien cho hop ly, cac bac gop y kien giup, cam on nhieu
bac xem xet bao nhieu duoc,em se vao lay .Em o Nha trang.Ten Son,44 tuoi cho de xung ho.SDT 0945 040 789 .bac nt hoac de so lai em se lh bac.Thanks

• Like
Reactions: EmChuaCoOto
Tập Lái
E
Em cũng đang quan tâm vấn đề này. Nếu hãng gắn thì tốt, đem ra ngoài phải mổ dây, nối dây...
Bác mang xe lại An Thái, ở đó có nhóm thợ (hợp tác) nhưng chuyên nghiệp, lắp ráp thêm đồ chơi theo yêu cầu của khách hàng. Giá phải chăng, nhưng chất lượng tốt. Mình ráp cho Aveo mua mới giữa năm 2012, tới nay không có gì để phàn nàn.

• Like
Reactions: EmChuaCoOto