Tập Lái
14/3/14
20
10
0
THOINGUYENTOYO nói:
Xe bác đẹp đó, nếu thích thì độ thêm viền đèn inox trước sau, chén cửa, viền che mưa màu bạc. Thay đầu đầu CD 6 đĩa của bác bằng đầu DVD có bản đồ dẫn đường, màn hình video cảm ứng có gắn thêm camera de phía sau nữa. Vậy là ok. Nội thất ghế da màu kem cho xe sạch sẽ dễ vệ sinh và lót sàn simili xe không bị hôi và nhớ là tuyệt đối không ăn uống, hút thuốc gì trong xe bác nhé vì nó sẽ vào hệ thống lạnh cực kỳ khó chịu và khó vệ sinh giàn lạnh bên trong. Chia sẽ cùng bác!
cám ơn bác đã chia sẻ, em có thắc mắc là cái CD 6 đĩa theo xe nó vẫn chất lượng hơn mấy cái DVD ráp rời bên ngoài phải không bác ....

Tập Lái
14/3/14
20
10
0
Dangtuan46 nói:
Nếu thay DVD ,thanh lý đầu 6 CD cho mình nhe !
Camera hành trình tầm trung trung thì khoảng bi nhiêu vậy các bạn ?
Mình cũng đang định gắn, có gì xảy ra cũng đỡ phải chứng minh... mà mình chẳng biết, gắn như vậy ở bên ngoài có mất bảo hành về điện của hãng không nhỉ.........

Hạng C
14/4/13
646
230
43
Đèn trần Aveo của mình không sáng ! Vào hãng hay thay ngoài ở đâu ? xin chỉ giáo !

Hạng B1
28/2/14
71
12
8
Chào các bác , em cũng mê xe , mới mua lần đầu nên thấy Aveo vừa mới vừa cũ( em cũng từng chạy Gentra) mà giá nhìn thấy dễ chịu nên em xúc luôn hồi tết 2014.em thấy Aveo gọn nhưng cũng vừa không nhỏ. Chạy tuy hơi yếu nhưng đường xá Việt Nam thì OK, cứ từ từ....

Hạng C
14/4/13
646
230
43
Một anh chàng bị CSGT kiểm tra bằng lái , bị lâp biên bản :
- anh su dụng bằng giả, bị tich thu và bị phạt !
Anh trả lời :
- cái này tôi mua chính của các anh, trả tiền đàng hoàng, sao gọi là giả ?
- !!!

Dòng này là dòng chiến lược của Daewoo trong các dòng xe, bác có thấy trường lái nhiều không, xe kinh doanh, gia đình, .... chiếm số lượng cũng đáng kể, bệnh lặt vặt thì ít, chỉ có bệnh ... hụ ga là thường xuyên

Hạng D
26/6/08
1.945
1.347
113
minhphuongoto.com
vanminhoto nói:
Dòng này là dòng chiến lược của Daewoo trong các dòng xe, bác có thấy trường lái nhiều không, xe kinh doanh, gia đình, .... chiếm số lượng cũng đáng kể, bệnh lặt vặt thì ít, chỉ có bệnh ... hụ ga là thường xuyên
Lỗi này e nghĩ GM fix được rồi chứ

Tập Lái
8/5/14
1
0
0
Em tham gia với...AVEO 2014 - BKS : 51A - 773.59 , xe em màu bạc.
Mình thì làm việc ở B Hòa nhưng sống ở SG...có giao lưu thì alo nhé chủ thớt.

Hạng C
14/4/13
646
230
43
dailyphuckhanh nói:
Chào các bác , em cũng mê xe , mới mua lần đầu nên thấy Aveo vừa mới vừa cũ( em cũng từng chạy Gentra) mà giá nhìn thấy dễ chịu nên em xúc luôn hồi tết 2014.em thấy Aveo gọn nhưng cũng vừa không nhỏ. Chạy tuy hơi yếu nhưng đường xá Việt Nam thì OK, cứ từ từ....

Up !