Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
8-3 các bác quá chu đáo với các bà cả . Em phải học tập vụ này cho mai mốt thôi .
Mà sao các bác đưa ngày 8-3 vào chuyện ngoài lề vậy . Chuyện quan trọng thế mà ....

Hạng B1
30/12/13
90
16
8
Mặt tiền sơn nhiều màu thế bác ? Em thấy cải lương quá à . Nhà này chắc xây cho Nghệ sỹ phải không bác ?
Nhà đó xây cho 2 vợ chồng nghệ sỹ hát ở phòng trà đoá Bác beerguy.. Bác nhìn ra hay thật...

Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Nhà đó xây cho 2 vợ chồng nghệ sỹ hát ở phòng trà đoá Bác beerguy.. Bác nhìn ra hay thật...
Cám ơn bác đã khen nha ... giờ mới thấy có người khen .. he he , còn đâu là toàn kiếm chuyện không à . Chúc bác làm ăn tấn tới nha . Khiêm tốn và hiểu biết như bác em nghĩ là rất được lòng tin của nhiều người đó .. hi hi . Thiệt đó .

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Hôm nay em đi ngang nơi này. Nếu bác nào đi từ ngã tư 550 quẹo vào hướng đi cầu ông bố, chạy đến khi nào thấy ngã ba đèn xanh đèn đỏ thì quẹo phải, chạy 1 lúc là tới, quán nằm bên phải.
Mợ mongmanh giúp em cái bản đồ ạ. Thanks

• Like
Reactions: mongmanh
Hạng B2
17/10/13
177
96
28
Mợ mongmanh giúp em cái bản đồ ạ. Thanks
Các bác đi từ SG đến cầu vượt Bình Phước thì ghẹo phải đến cầu vượt Gò Dưa ghẹo trái vào tỉnh lộ 43. Từ tỉnh lộ 43 có hai cách đi, các bác có thể chạy thẳng TL 43 hoặc quẹo vào TL 743. Nếu đi TL 43 các bác chạy hết đường TL43 thì quẹo phải vào TD743C tới đèn xanh đèn đỏ quẹo trái vào Nguyễn Du khoảng 1km nhìn bên tay phải quán Tây Hồ.
Nếu đi TL 743 đến ngã tư 550 quẹo trái vào TD 743C, bỏ 1 cái đèn xanh đèn đỏ chớp nhá, đến cái đèn xanh đỏ thứ 2 quẹo phải vào đường Nguyễn Du vào khoảng 1km nhìn bên phải có quán Tây Hồ ( hay Hồ Tây quên rồi, vì đi ngang có 1 lần à, hii).
Từ cầu vượt Bình Phước các bác có thể chạy thẳng QL 13 sau đó quẹo vào cầu ông Bố, đến đường DT743C dưng đi đường này phải qua trạm thu phí, hình như tới hai cái trạm thu phí và hình như nó xa hơn đường em nhìn bản đồ và chỉ.
Các bác đi từ Kha Vạn Cân Thủ Đức, Suối Tiên Thủ Đức thì quẹo ra hướng cầu vượt Sóng Thần chui xuống cầu vào khu công nghiệp Sóng Thần, chạy thẳng đại lộ Độc Lập đến TL743 quẹo phải đến ngã tư 550 quẹo trái.

quán Tây Hồ ( hay Hồ Tây) trên bản đồ nó bảo số 3 Nguyễn Du ạ
GMFC - Chuyện Ngoài Lề , Bên lề và Trong Lề.

Với bản đồ này các bác sẽ thấy cái hình có cái hồ, lái xe đến cái hồ là đến quán ạ
GMFC - Chuyện Ngoài Lề , Bên lề và Trong Lề.

Attachments

• Like
Reactions: Poorguy