Hạng F
5/3/10
6.005
33.525
113
Tình hình là Beeguy có một tình huống khó xử , không biết ở đây có bác nào đã bị và có cách xử lý chưa?
Số là em đang quen một cô bé dễ thương , công việc là kế toán cho một Công ty nhà nước . Quen được hơn 3 tháng rùi , cũng có đi chơi vài lần . Em cũng thích cô ấy , nhưng chưa dự định đi sâu hơn . Mấy bữa nay cô ấy cứ đòi em dẫn về nhà ông bà già chơi , mà em thì chưa muốn giới thiệu . Em nói từ từ thì cô ấy giận , mấy bữa nay điện thoại rủ đi chơi thì không chịu đi ... Giờ đau đầu quá , không biết giải quyết sao đây . Bỏ luôn thì không được , còn nhượng bộ cũng không xong . Căng quá .
up cho câu hỏi ế

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Sáng nay dẫn khách hàng đi tham quan công trình :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
GMFC - Chuyện Ngoài Lề , Bên lề và Trong Lề.

Ông thầu minh hoang nguyen tiết kiệm nên xài giàn giáo cây chống kém chất lượng quá :D:D:D:D

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: mongmanh
Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Giàn giáo mới tinh luôn , chưa trầy sơn luôn . Đội này OK đó bác HT

• Like
Reactions: Poorguy
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Giàn giáo mới tinh luôn , chưa trầy sơn luôn . Đội này OK đó bác HT
Cảm ơn bác, làm mấy cái lớn lớn là phải chịu đầu tư bác ạ. Xách ba cái giàn giáo rỉ sét ra là em cho đi Pháp bán ve chai hết.

Hạng F
14/3/13
5.958
141.199
113
Phong Lăng Độ
giàn giáo mới đẹp nhìn thấy chuyên nghiệp tới lúc xây nhà em chắc chống cây hả bác hay sài giàn giáo củ này kkkkkk

Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Cảm ơn bác, làm mấy cái lớn lớn là phải chịu đầu tư bác ạ. Xách ba cái giàn giáo rỉ sét ra là em cho đi Pháp bán ve chai hết.
Xài thì phải rỉ thôi bác HT ui . Bác đừng có lãng phí như vậy nha . Khi xây ngôi nhà này xong thì dàn giáo đó cũng chịu tác động của thời tiết , của con người .. cũng phải rỉ sét , tróc sơn thôi . Lúc đó hổng lẽ đem bán ve chai ( có bán em kêu người qua thu liền ) . Em thấy như vậy an toàn , nói thật ra là đầu tư ban đầu hơi tốn tí nhưng xài thoải mái về sau . Nhớ đừng bán ve chai nha . Mà bán nhớ kêu đó nha.. he he

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
giàn giáo mới đẹp nhìn thấy chuyên nghiệp tới lúc xây nhà em chắc chống cây hả bác hay sài giàn giáo củ này kkkkkk
hahaha, lo xa kinh.
Thực ra giàn giáo xài lâu lắm bác ui, chỉ có rỉ sét - mục rổng kém chất lượng, không còn khả năng chịu lực mới bán ve chai thôi.
Thông thường thì sau một công trình, giàn giáo phải kiểm tra và đại tu như trên, mua mới để thay thế những thành phần hư hại chứ mỗi dự án mua mới 100% thì ..................phá sản.

Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
hahaha, lo xa kinh.
Thực ra giàn giáo xài lâu lắm bác ui, chỉ có rỉ sét - mục rổng kém chất lượng, không còn khả năng chịu lực mới bán ve chai thôi.
Thông thường thì sau một công trình, giàn giáo phải kiểm tra và đại tu như trên, mua mới để thay thế những thành phần hư hại chứ mỗi dự án mua mới 100% thì ..................phá sản.
Vậy nhớ tư vấn cho bác Pourguy nha ... đừng để bác ấy cân đồng nát ... phí của lắm

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Dành cho bác nào có nhu cầu.
Comment của bac dinh0117:
"Dear các bác,
Em đang tính mua bộ đàm IR669 để đi phượt. Hiện tại nhóm em đã đăng ký được 3 máy. Cần tìm người mua chung 3 máy nữa để hưởng khuyến mãi. Bác nào có nhu cầu thì báo em nhé. ĐT: 090309 sáu bốn sáu năm. Công ty em ở đường Pasteur, Quận 3.
Em đặt mua ở Viễn Tín luôn nhé. Mua 6 máy thì già KM còn 740k/máy. Em sẽ yêu cầu set sẵn tần số của otosaigon luôn.
Thanks các bác."