Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Bề ngang nhà có 3.8m lọt lòng bác ui.
có gà để chăn nè anh poor ơi :D
E có căn nhà cấp 4 dt 4*21 , đc 1 lầu,đã có sẵn 4 phòng và 2 Toilet, nay tính sửa lại thêm đỗ 1 tấm nữa cho tầng 1 mát chứ ở trên nóng quá, sẵn nhờ các bác Kiến thiết kế lại dùm e ì
1 - Hiện tại cầu thang đang nằm cuối nhà có thể đưa lên giữa nhà đc k
2 - Toilet chỉ có 2 cái cũng cuối nhà 1 dưới đất và 1 lầu 1, vậy trên lầu e chia làm 3 phòng thì có thể làm Toilet trong phòng luôn đc k,
3 - E đổ thêm 1 tấm để tầng 1 cho mát và bắt máy nước nóng lạnh đc k,
Nhờ các bác K tính dùm e khoảng bao nhiêu tiền là đủ ạ, mà giấy tờ ngân hàng cầm hết, vậy e xin giấy phét xây dựng hay sửa chữa ạ
Thank các bác ạ
https://www.otosaigon.com/threads/cac-bac-co-y-kien-the-nao-ve-viec-nay-a.8657208/

Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
pọt chê mới chịu :D chỗ để ô tô nhỏ quá anh poor
Chắc HT tìm không ra hình Spark nên đưa Pot chê vào đó bác . Nhìn vô là thấy tỉ lệ sai be bét rùi .... HT chỉnh lại tỉ lệ đi , chứ đưa cái xe xịn vào đó chắc mua BH dài dài

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Chắc HT tìm không ra hình Spark nên đưa Pot chê vào đó bác . Nhìn vô là thấy tỉ lệ sai be bét rùi .... HT chỉnh lại tỉ lệ đi , chứ đưa cái xe xịn vào đó chắc mua BH dài dài
Biết XD không? 3,8m - 1,2m (max) cầu thang = 2.6m.

Trích dẫn:
Xe Porsche Cayenne mới tại Việt Nam có chiều dài cơ sở lớn hơn phiên bản cũ 40mm, nên các chỗ ngồi rộng rãi hơn. Xe có kích thước 4.846 x 1.939 x 1.705mm (dài, rộng, cao), trọng lượng không tải 1.995kg, dung tích bình nhiên liệu 85 lít, và sử dụng bộ mâm hợp kim nhôm có kích thước 18”.

Suy nghĩ rồi phát biểu nhé. Chém gió cũng phải có hiểu biết.

Nói thêm: Cái xe đưa vào để tăng thêm tính sinh động chứ chủ nhà có con Posh này thì cái nhà không nhỏ thế đâu ông thần .beerguy ạ.

• Like
Reactions: jiji70 and Mr migoi
Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Biết XD không? 3,8m - 1,2m (max) cầu thang = 2.6m.

Trích dẫn:
Xe Porsche Cayenne mới tại Việt Nam có chiều dài cơ sở lớn hơn phiên bản cũ 40mm, nên các chỗ ngồi rộng rãi hơn. Xe có kích thước 4.846 x 1.939 x 1.705mm (dài, rộng, cao), trọng lượng không tải 1.995kg, dung tích bình nhiên liệu 85 lít, và sử dụng bộ mâm hợp kim nhôm có kích thước 18”.

Suy nghĩ rồi phát biểu nhé. Chém gió cũng phải có hiểu biết.

Nói thêm: Cái xe đưa vào để tăng thêm tính sinh động chứ chủ nhà có con Posh này thì cái nhà không nhỏ thế đâu ông thần .beerguy ạ.
Vậy đưa vào cho người ta cười à bác .. he he . De vào cái lỗ đó xong , chắc Pot che có cái cửa nóc cho tài xế nó leo ra , chứ mở cửa thế nào được . Góp ý cho vui thôi nha ... HT đừng có lóng thế .