Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Em đang học vẽ 3D chơi, bác Vinh_phongluu có kinh nghiệm gì chia sẻ cho em với, phần mềm nào bác hay sử dụng vậy?
Trước đây em hay dùng 3D trong AutoCAD, 3D Max. Nhưng bỏ 3D lâu rồi bác, giờ nhân viên dựng 3D không à.
- Khi dựng 3D toàn bộ nhà để lv với khách hàng thì bên em sử dụng Sketch Up.
- Khi đã ký HD rồi thì dùng Sketch up và 3D max để lên phối cảnh và nội thất.

Hạng C
30/6/15
664
567
93
Không soi thì đâu biết beerguy, .beerguy, bia gai, bonbanhxequay và Chiến thèn đần là chung 1 lò đào tạo. kkkk
à. thì ra em đã hiểu vì sao bác nặng lời soi mói em. ở thớt nào đó em cũng bị nói là giống bác beerguy. Em cũng đôi lần giải thích ...

Cây ngay không sợ chết đứng, nếu bác không thích thì em sẽ không làm phiền các bác. Tuy nhiên diễn đàn cũng cần dân chủ, nếu bác có bằng chứng thì trưng ra cho mọi người. Còn nếu không phải thì 1 lời xin lỗi cũng chưa muộn

Hạng B2
17/10/13
177
96
28
Cho em hỏi ạ, khi đi vào làn đường xe máy em bị phạt bao nhiêu? thanks các bác !

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Cho em hỏi ạ, khi đi vào làn đường xe máy em bị phạt bao nhiêu? thanks các bác !
"Tại Điểm c, Khoản 4, Điều 5, Nghị định 171/2013/NĐ-CP quy định phạt tiền từ 800.000 đồng đến 1.200.000 đồng đối với đối tượng điều khiển xe ô tô khi thực hiện hành vi vi phạm: “Điều khiển xe không đi bên phải theo chiều đi của mình; đi không đúng phần đường hoặc làn đường quy định”. Tại Điểm b, Khoản 11 cùng Điều 5, Nghị định 171 quy định người điều khiển phương tiện còn bị tước quyền sử dụng Giấy phép lái xe trong thời gian 01 tháng. "
(sưu tầm)

Còn nếu giữa vạch oto và xe máy có vạch đứt và mợ mở signal tấp lề thì chả lỗi.

• Like
Reactions: mongmanh
Hạng C
5/3/11
805
1.255
93
Viettinbank
Vì trước đây chúng ta từng thân thiết, từng vui vẻ với "nghi phạm"...Thôi, kệ bia gai, beerguy hay beerguy gì đó cho đỡ phải nói nặng nhẹ các Bác ạ.
Mình cứ lơ đi..rồi người đó cũng phải chán!

Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Vì trước đây chúng ta từng thân thiết, từng vui vẻ với "nghi phạm"...Thôi, kệ bia gai, beerguy hay beerguy gì đó cho đỡ phải nói nặng nhẹ các Bác ạ.
Có vẻ như là bác biết em ... nhưng em lại không biết bác ... không biết chút nữa câu comment này có bị xóa hay không đây .

• Like
Reactions: bia gai
Hạng C
30/6/15
664
567
93
Vậy em hiểu là bác sẽ lơ em đi. Cám ơn bác

• Like
Reactions: An Khang
Hạng C
30/6/15
664
567
93
Có vẻ như là bác biết em ... nhưng em lại không biết bác ... không biết chút nữa câu comment này có bị xóa hay không đây .
Bác nhắc mới nhớ, hôm trước em có trích dẫn bài của bác về CAD và đã bị xóa. Cho hỏi em đã làm gì sai mà bị xóa bài vậy?