Hạng F
8/4/09
5.635
416
83
51
đâu nhỉ?
Rầu bít lun, ngay sát nhà ông bà nhạc em, em đang xây 1 căn gần UBND phường 16, ngay Thống nhất, chỗ Minh kiến Đài. Trưa em hay lủi qua đường nhà bác tắt qua ông bà ngoại để ăn ké. Hôm nào rảnh ca fe chơi bác!

• Like
Reactions: alovend
Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Rầu bít lun, ngay sát nhà ông bà nhạc em, em đang xây 1 căn gần UBND phường 16, ngay Thống nhất, chỗ Minh kiến Đài. Trưa em hay lủi qua đường nhà bác tắt qua ông bà ngoại để ăn ké. Hôm nào rảnh ca fe chơi bác!
Em đã không ở nhà đó từ 7 năm nay rồi bác ui :)

Hạng C
2/9/11
699
254
63

Căn thứ mấy rồi bác xetrau ? :)

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Dạo này không những thiết kế - thi công mà mềnh còn lo thủ tục hồ sơ, giấy chủ quyền nhà khi bị vướng quy hoạch lộ giới, kênh rạch, hành lang an toàn .....v..v..
Các bác muốn xây nhà, sau khi chọn đơn vị thiết kế thì phải nhắc đơn vị thiết kế đừng quên kiểm tra, tham khảo quy hoạch, các quy định bắc buột để sau khi thiết xong mới đi làm GPXD thì hỡi ôi.............Trúc Nam phải làm lại từ đầu. hì hì.
Tạm post phối cảnh sau khi thiết kế lại. Cũng may còn kịp thời gian thi công.
GMFC - Chuyện Ngoài Lề , Bên lề và Trong Lề.