Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
2/6/11
642
4
18
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

saclo nói:
"8. Bóng thi đấuBóng thi dấu sử dụng trong suốt giải là bóng số 4 Geru Start may bằng chỉ."
Các bác lưu ý điểm này, em thấy nên mua vài trái về mà đá từ bây giờ, hình như loại này nẩy lắm, sợ đá không quen.
Lại đổi bóng thi đấu nữa à?

Hạng D
3/4/10
1.612
13
38
39

Năm nay nhiêu khê quá nhỉ...hihi

Hạng B2
25/12/08
217
1
18
41

Bác Soc kiếm đội sinh viên nào đá tốt hơn nữa đi hoặc góp ý đội SV hôm qua đi đông chút! Họ đi đúng 5 người thì làm sao mà đá lại. ^^ Khi nào thiếu người em kéo mấy thằng e lên đá phụ.

Hạng D
5/8/07
1.636
50
48

điều lệ giải đã post lên trang nhất, các bác có thể xem ở đó

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

tiger_strongs nói:
Bác Soc kiếm đội sinh viên nào đá tốt hơn nữa đi hoặc góp ý đội SV hôm qua đi đông chút! Họ đi đúng 5 người thì làm sao mà đá lại. ^^ Khi nào thiếu người em kéo mấy thằng e lên đá phụ.

Điều cần thiết bây giờ là GMFC cần ổn định đội hình. Giải chì còn hơn 1 tháng nữa mà tình hình anh em lên sân vắng nhiều thì khó mong có thành tích tốt. Các bác lãnh đội nên có biện pháp nào kêu gọi tinh thần tự giác của anh em thôi...

Hạng D
5/8/07
1.636
50
48

TeacherABC nói:
tiger_strongs nói:

Điều cần thiết bây giờ là GMFC cần ổn định đội hình. Giải chì còn hơn 1 tháng nữa mà tình hình anh em lên sân vắng nhiều thì khó mong có thành tích tốt. Các bác lãnh đội nên có biện pháp nào kêu gọi tinh thần tự giác của anh em thôi...
Nên tìm quân xanh tốt hơn, nếu bác tiger lo được thì anh em xem có khả năng thuê hẳn sân đó từ nay đến khi đá giải không? Nếu OK, mượn quân xanh có chất lượng lên đá để cọ xát và ổn định đội hình

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

Vấn đề là cái quân xanh đó có chịu đá lâu dài và ổn định để share tiền sân với mình hay không ? Chỉ sợ vài ba trận rồi bỏ của chạy lấy người giống như cái đội trước đây thì lại mất công em đi kiếm đội khác ổn định cho các bác.

Cái đội Nhi Đồng hiện giờ đá dở nhưng chúng nó ổn định, GMFC đảm bảo tuần nào cũng có quân xanh và có người share tiền sân.

Còn bác nào đảm bảo kiếm được quân xanh đủ tiêu chí: đá hay, đá đẹp, không chơi xấu, đá ổn định, sẵn sàng share chi phí với GMFC thì em vô cùng hoan nghênh và biết ơn rất nhiều !

22/7/12
596
19
18

Hiện tại bổ sung thêm còn thiếu vovtphcm, Tiberly, Binzin, hire, tai, Dorive.
tối thứ 6, từ 7-8h, ai rảnh đến sân Cầu Mống đường Bến Vân Đồn Q4 (đối diện VCB Bến chương dương) chạy cho ra mồ hôi và tăng cường thể lực với em.

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

Chả Lụa Bình An nói:
Hiện tại bổ sung thêm còn thiếu vovtphcm, Tiberly, Binzin, hire, tai, Dorive.
tối thứ 6, từ 7-8h, ai rảnh đến sân Cầu Mống đường Bến Vân Đồn Q4 (đối diện VCB Bến chương dương) chạy cho ra mồ hôi và tăng cường thể lực với em.

Híc muốn tham gia với bác Chả Lụa Bình An lắm nhưng chiều tối 2,4,6 mình chơi tennis rồi!

Status
Không mở trả lời sau này.