Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
7/9/12
535
1
0
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

E con di hoc co tuan di dc co tuan thi k mong cac bac lanh dan thong cam cho e

Hạng D
3/4/10
1.612
13
38
39

TeacherABC nói:
Chả Lụa Bình An nói:
Hiện tại bổ sung thêm còn thiếu vovtphcm, Tiberly, Binzin, hire, tai, Dorive.
tối thứ 6, từ 7-8h, ai rảnh đến sân Cầu Mống đường Bến Vân Đồn Q4 (đối diện VCB Bến chương dương) chạy cho ra mồ hôi và tăng cường thể lực với em.

Híc muốn tham gia với bác Chả Lụa Bình An lắm nhưng chiều tối 2,4,6 mình chơi tennis rồi!
Thầy giáo này yêu thể thao ghê...good

Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND

Ủa sao em 3 ngày nay vẫn chỉ có 381 điểm vậy ta, không lên điểm nào mặc dù online hàng ngày và đăng bài đều đặn, kỳ zậy trời...

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

Cái này anh mới phát hiện ra hôm qua, em muốn lên điểm thì phải log out xong rồi log in vào lại, chứ mà để yên thì không có nhảy điểm đâu

Hạng D
3/4/10
1.612
13
38
39

Em thấy điểm của bác Tài GMFC hình như cũng k được tăng phải k? E thấy bác đã thắc mắc mấy bữa trước đến hôm nay vẫn vậy, mấy bác Hội trưởng, hội phó nên vô đây xem tình trạng để còn confirm gấp không thôi mai mốt ảnh hưởng anh em của đội bóng

Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND

soc2010 nói:
Cái này anh mới phát hiện ra hôm qua, em muốn lên điểm thì phải log out xong rồi log in vào lại, chứ mà để yên thì không có nhảy điểm đâu
Em làm giống bác nói, thấy lên ngay 1 điểm...hehehe...cực quá chừng à...lúc trước em để auto cho dễ...cái verson mới này chán VL nhỉ...

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

vule_nev nói:
Thầy giáo này yêu thể thao ghê...good

Hi hi... 2,4,6 mình đánh tennis; 3,5, cn mình đi đá banh nên chỉ còn t7 dành cho bà cả và F1... Nên mong GMFC đừng đổi lịch...

Hạng C
2/6/11
642
4
18

ek ek, thử coi nó có tăng điểm ko?

Status
Không mở trả lời sau này.