Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
22/12/10
7.681
8.762
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

Steven đề cao quá rồi, năm nay GMFC hết may mắn như năm 2012 rồi.....

Dự đoán năm nay BFC, TFC, SFC chắc 3 suất 1 2 3 rồi......

:D

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

Các cầu thủ tối mai nhớ mang theo :

- Đồng phục thi đấu màu vàng
- CMND hoặc giấy tờ có dán ảnh

Quên mang theo CMND là nó cho ngồi làm cổ động viên luôn ah

Hạng C
7/9/12
535
1
0

MAi de ngi cac tuyen thu co mat truoc 30p de khoi dong. Dem nay ai co rau thi...... De mai con di da nha

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

Danh sách thi đấu giải Seria Q5 của GMFC chỉ còn 3 suất, bác nào tham gia thì đăng ký nhanh nhé, 12h trưa mai là BTC nó khóa sổ, không đăng ký được nữa. Click vô đây để đăng ký nha !

Để chuẩn bị cho mùa giải OS 2013 năm nay, ban lãnh đạo đã quyết định cử lực lượng nòng cốt của đội bóng đi tập huấn tại Italia mà cụ thể là tham gia thi đấu tại Seria A. Gồm các cầu thủ sau: minhhp, tai_GMFC_2012, soc2010, teacher ABC, wobi2002, giahuy09, thienchuong, hirevietnam.com, hai300979, captiva5100210, chaluabinhan. Hy vọng, sau chuyến tập huấn này, các cầu thủ GMFC sẽ thi đấu gắn kết, hiểu ý nhau hơn trong giải đấu OS 2013 sắp tới.

Kính mời các bác, mợ đội nhà và đội bạn đến sân để cổ vũ GMFC thi đấu. Và theo cam kết của nhà tổ chức giải thì "Các khán giả đến sân theo dõi trận đấu sẽ được cung cấp Trà chanh MIỄN PHÍ, ngoài ra còn được hổ trợ các dụng cụ cổ vũ như trống nhằm tạo một không khí bóng đá thật sự sôi nỗi"

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

soc2010 nói:
Danh sách thi đấu giải Seria Q5 của GMFC chỉ còn 3 suất, bác nào tham gia thì đăng ký nhanh nhé, 12h trưa mai là BTC nó khóa sổ, không đăng ký được nữa. Click vô đây để đăng ký nha !

Để chuẩn bị cho mùa giải OS 2013 năm nay, ban lãnh đạo đã quyết định cử lực lượng nòng cốt của đội bóng đi tập huấn tại Italia mà cụ thể là tham gia thi đấu tại Seria A. Gồm các cầu thủ sau: minhhp, tai_GMFC_2012, soc2010, teacher ABC, wobi2002, giahuy09, thienchuong, hirevietnam.com, hai300979, captiva5100210, chaluabinhan. Hy vọng, sau chuyến tập huấn này, các cầu thủ GMFC sẽ thi đấu gắn kết, hiểu ý nhau hơn trong giải đấu OS 2013 sắp tới.

Kính mời các bác, mợ đội nhà và đội bạn đến sân để cổ vũ GMFC thi đấu. Và theo cam kết của nhà tổ chức giải thì "Các khán giả đến sân theo dõi trận đấu sẽ được cung cấp Trà chanh MIỄN PHÍ, ngoài ra còn được hổ trợ các dụng cụ cổ vũ như trống nhằm tạo một không khí bóng đá thật sự sôi nỗi"

Đội hình GMFC như thế này thì tham gia OS ngon lành nhỉ? :D

Hạng B2
9/5/12
212
0
0
39

Vậy là đội hình chinh chiến của GMFC tại giải Saigonleague mùa bóng 2013 đã tập hợp đầy đủ 15 hảo thủ.

Do tối nay là trận ra quân đầu tiên, nên các bác nhớ có mặt lúc 18h30, mang theo CMND để BTC làm thủ tục chụp hình và check in. Áo thi đấu là áo vàng.

Các bác còn lại đến sân cổ vũ cho anh em thi đấu nha !!!

Hạng D
5/8/07
1.636
50
48

anh em lưu ý đây chỉ là giải cọ xát, tránh để bị cọ xước cho giải đấu chính nghe các bác, bất kỳ tổn thất nào của các bác cũng là tổn thất to lớn cho GMFC Futsal Team. Mục đích chính tham dự giải này của ta là để anh em đá cho quen rơ, làm quen với tâm lý thi đấu, không quan trọng thắng thua, các bác lưu ý giùm. bác Soc, Bình, Teacher nhớ nhắc anh em đá giữ chân giữ cẳng một chút

Status
Không mở trả lời sau này.