Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
19/11/11
881
37
28
43
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

Em xem lại rồi anh, tuần sau đá tối Chủ Nhật

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

giahuy09 nói:
Báo cáo cả nhà, trận đầu tiên ra quân của GMFC tại giải bóng đá Seria A tối hôm nay đã diễn ra thành công tốt đẹp với thắng lợi 7-5... mặc dù đá trên sân khách và bị trọng tài thiên vị trong vài tình huống thổi phạt nhưng với tinh thần chuẩn bị thật tốt cho OSCL 2013 sắp tới, đội bóng đã thi đấu gắn bó, tưng bừng trong trận cầu mỡ màn tối hôm nay...chi tiết trận đấu sẽ được phóng viên chiến trường tường thuật...

Đội bóng đang trong giai đoạn lắp ráp đội hình nên không thể tường thuật chi tiết được giahuy09 ơi!:D

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

Lát nữa, BTC nó sẽ update lên website và facebook của giải luôn bác ơi !

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

soc2010 nói:
Lát nữa, BTC nó sẽ update lên website và facebook của giải luôn bác ơi !

Cho đường link đi soc2010?

VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63

Xin chúc mừng ngày thi đấu thành công của GMFC. Trận thứ 2 vào CN tới em sẽ ra sân ủng hộ. a e.

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

Khi nào nó update xong em sẽ share link, nó mới cập nhật, Premium League Q1 và Liga Tân Bình thôi bác à. Serie A Q5 mới đá xong mà. Hehe, đi Ý tập huấn, đá giải chuyên nghiệp mà ghi bàn vui quá mấy bác ui ! Em sẽ đổi nghề đi buôn rùa

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

soc2010 nói:
Khi nào nó update xong em sẽ share link, nó mới cập nhật, Premium League Q1 và Liga Tân Bình thôi bác à. Serie A Q5 mới đá xong mà. Hehe, đi Ý tập huấn, đá giải chuyên nghiệp mà ghi bàn vui quá mấy bác ui ! Em sẽ đổi nghề đi buôn rùa

Bàn thắng của soc2010 đẹp thật! Góc sút hẹp thế mà có thể ghi bàn được thì quả là... (trận sau anh sẽ đổi đường đi đến sân và phải chạy vài vòng quanh...hồ con rùa mới được!!!!!

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

Tối nay thành thật nhận khuyết điểm với anh em khi mình thay toàn bộ đội hình chính sau khi dẫn trước 2-0 tạo điều kiện cho đội bạn gỡ 2-2 nhanh gọn.
Phải tập quen với áp lực như thế anh em mới tự tin và cố gắng hơn. Hai tình huống thay người đưa hunglydisoc2010 là... một điểm nhấn khi cả hai đều ghi bàn tuyệt đẹp! Tiếc là pha bóng của mình khi qua hậu vệ và thủ môn lại đá quá nhẹ nên đội bạn phá kịp trên vạch!!! Thật sự hôm nay quá mệt sau trận thủy chiến tối thứ năm vừa rồi với SFC! Quên nữa, bàn thắng của hirevietnam.com khi đi bóng qua 4 cầu thủ rồi sút tung lưới thủ môn FC_Hà Nội quá đẹp mắt! Cu minhHP hôm nay phải bị oan uổng vì bác trọng tài quá tệ!!!! Pó tay toàn tập!

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/12/10
7.681
8.762
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com

Bác Teacher quyết định rất đúng.....

Em nghĩ chúng ta phải có hai đội hình trở lên mới có thể đá giải OS được, bởi vì mỗi ngày đá 3 trận (có đội đá 4 trận) thì quả thật rất mệt, nếu hai đội hình của chúng ta thi đấu đồng đều tốt thì em nghĩ là tuyệt vời.

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

Mời các bác vào thớt này xem hình thi đấu của GMFC

Và vào cái Facebook này, like thật mạnh vào các bài viết, hình ảnh liên quan đến GMFC để thể hiện tình yêu dành cho đội bóng GMFC của chúng ta. Like và share cho bạn bè mình mạnh vào nhé các bác !

Status
Không mở trả lời sau này.