Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
5/8/07
1.636
50
48
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

soc2010 nói:
Em tạo cái form này, các bác vui lòng vào xem và update thông tin giúp em. Hạn chót em phải nộp hồ sơ lên BTC là ngày 24/05 (còn 3 ngày nữa) nên các bác làm nhanh nhé:

https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0ApRefTYNKwOidEJUU3NJYWxEWGpvekh5OFphQ21TRmc#gid=0
Ban Lãnh đạn đội bóng nên nhắn cho tất cả các cầu thủ online OS để xem đường link đăng ký này, em sợ là có một số bác trong 3 ngày tới có khi không online đâu. Do tuổi cao, sức yếu em xin rút khỏi "ranh sách" hảo thủ GMFC lần này để nhường suất cho các cầu thủ trẻ có cơ hội thăng.......thiên (em lộn, ý em là thăng hoa)

Last edited by a moderator:
Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

dorive nói:
soc2010 nói:
Em tạo cái form này, các bác vui lòng vào xem và update thông tin giúp em. Hạn chót em phải nộp hồ sơ lên BTC là ngày 24/05 (còn 3 ngày nữa) nên các bác làm nhanh nhé:

https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0ApRefTYNKwOidEJUU3NJYWxEWGpvekh5OFphQ21TRmc#gid=0
Ban Lãnh đạn đội bóng nên nhắn cho tất cả các cầu thủ online OS để xem đường link đăng ký này, em sợ là có một số bác trong 3 ngày tới có khi không online đâu. Do tuổi cao, sức yếu em xin rút khỏi "ranh sách" hảo thủ GMFC lần này để nhường suất cho các cầu thủ trẻ có cơ hội thăng.......thiên (em lộn, ý em là thăng hoa)

Bác dorive có mặt trên sân thì tinh thần anh em sẽ được nâng cao. Đội hình GMFC cũng chỉ có bấy nhiêu nên đề nghị bác dorive đừng "rút... ra vội..."

Hạng D
5/8/07
1.636
50
48

TeacherABC nói:
dorive nói:
soc2010 nói:

Bác dorive có mặt trên sân thì tinh thần anh em sẽ được nâng cao. Đội hình GMFC cũng chỉ có bấy nhiêu nên đề nghị bác dorive đừng "rút... ra vội..."
Bác thầy giáo cứ yên tâm, dù có tên trong trong bảng phong thần hay không, em cũng vẫn ra sân đầy đủ với anh em trong từng trận đấu ạ....

Hạng B2
8/3/13
140
1
18

tuần sau khi nào tập các bác.cho em xin địa điểm và time ah

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

lhungz nói:
tuần sau khi nào tập các bác.cho em xin địa điểm và time ah
Em xem ở trang đầu tiên đó.

Hạng B2
9/11/12
286
0
0
40
Xứ Nẫu

E vua dang ky xong bang dien thoai.nho cac Bac check gium e update thong tin duoc ko?thank cac Bac

Status
Không mở trả lời sau này.