Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
19/11/11
881
37
28
43
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

Sau vòng đấu số 1, GMFC với 1 trận thắng được 3 điểm nhưng tạm thời xếp hạng 4 do kém các đội kia hiệu số bàn thắng/bại:

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

Thứ năm này anh em nhớ lên sân đông đủ để mình lắp ráp từng đội hình thi đấu cho quen nhé! Cố lên các bạn!

Hạng B2
25/12/08
217
1
18
41

Thứ 5 e Điểm danh.! CN bận đưa F1+vợ cả đi chơi rùi tuần nào cũng vậy. Thấy lịch đá 3 ngày CN tiếc quá, hix....:confused:

Hạng B2
7/5/12
229
0
0
44

Em xin góp ý tí xíu ( cho dù dạo này ít tham gia :D) : bác chỉ đạo kỹ thuật nên thống nhất và hướng dẫn một số lỗi hay gặp trong lúc thi đấu như là đá biên, đá góc, đá phạt, giao banh qua sân khi bắt đầu trận đấu, đá phạt gián tiếp, trực tiếp, luật chuyền về thủ môn... và thực hành từ bây giờ, chứ để mơi mốt bị trọng tài nhắc nhở hoài cũng ức chế lắm, tại vì nghe gian hồ đồn năm nay bắt khá gắt theo đúng luật FIFA để triệt để lấy thẻ vàng thẻ đỏ và tôn vinh phong cách chuyên nghiệp của OS champion.
Và một khía cạnh khác là sẽ phấn đấu lên hạng chuyên nghiệp của GMFC chứ đá hạng nhất hoài phải đi xin tài trợ mệt lắm ạ.

Hạng D
5/8/07
1.636
50
48

Sắp đến hạn chót cung cấp danh sách cầu thủ cho BTC (24/5), em nhờ bác Bình, bác TeacherABC, bác Thangtnl, bác soc2010 tiến hành gấp việc hoàn tất hồ sơ đăng ký theo đúng yêu cầu của Ban tổ chim phuhaonguyen giùm

22/7/12
596
19
18

Soc đang thu gom thông tin CMND và hình của các thành viên đội bóng, bác nào chưa có thì tranh thủ chụp (tự xử) và gửi mail cho bác soc nhan lên nhé.

Hạng C
2/6/11
642
4
18

Em đã gởi mail nộp CMND nhé Bác Soc!

Status
Không mở trả lời sau này.