Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

Huyquach49 nói:
Loi binh cua Btc qua giay cam xúc.e suyt ko cam được...nước mat roi.
Du biet phai het suc " tinh tao trứơc su khach sao " cua doi phương nhung van khong the "hoan su sung suong" lai duoc.
@ Soc: tinh hinh tai chinh mac du canh thang nhung mong Bac sap xep mot Bua Trong tuan nay cho Ae tap luyen duoc ko.Boi, doi hinh chinh thi e cho la kha on roi, nhung thanh phan du bi con gan ca Chuc nguoi nua thi cung phai co co hoi training va tich luy kinh nghiem tran mac them chu. Bat qua Ae nao di da thi share tien ra mot vai tran cung duoc ko can phai use tien quy gi ca. Quan Xanh thi e cung co mot doi Ben Seabank day roi. Neu duoc thi e se tim san khu vuc q.10 thu xem.

Cảnh cáo
Viết không dấu một lần nữa em sẽ ban nick của bác.
Kính,<span style=""background-color: #000000;""> Sợ chưa kakakakkaka</span>

Hạng F
22/12/10
7.681
8.762
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com

Hiện tại chúng ta không nên bàn về vấn đề tài chính đội banh nữa.....Vì đã có đủ kinh phí tham gia giải (đóng phí tham gia, và chi phí nước uống cho toàn đội......)
Có một số vấn đề cho giải OS CL 2013 này em không tiện nêu ra ở đây, chiều nay em sẽ gặp bác Bình, Poorguy, bác Quân, bác Tiến , và các thành viên khác để bàn thêm......

Last edited by a moderator:
Hạng D
3/4/10
1.612
13
38
39

Chỉ còn khoảng 2 tuần nữa thôi đề nghị anh em cầu thủ giữ gìn chân cẳng trong các loạt đấu của giải Series A Q 5 nha.

Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND

Em đề nghị các cầu thủ tham dự OSCL 2013 của Chi hội GMFC&F tạm thời đổi avatar hình logo hội để thể hiện quyết tâm giành-dựt-dẫm-đạp các đội khác để tiến vào trận chung kết nha...

Hạng F
22/12/10
7.681
8.762
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com

giahuy09 nói:
Em đề nghị các cầu thủ tham dự OSCL 2013 của Chi hội GMFC&F tạm thời đổi avatar hình logo hội để thể hiện quyết tâm giành-dựt-dẫm-đạp các đội khác để tiến vào trận chung kết nha...

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55

Biết là giải Futsal năm nay đối với đội GMFC không hề dễ dàng so với năm ngoái, nhưng với tinh thần GMFC chắc chắn các cầu thủ sẽ thi đấu hết mình. Còn chưa đến 10 ngày nữa, các cầu thủ hãy dưỡng sức. Chúc đội bóng GMFC sẽ đạt phong độ cao nhất khi vào giải!

Hạng B2
12/5/13
280
14
18

Còn 10 ngày nữa là đến giải, đội bóng chỉ còn một trận nữa để cọ xát và lắp ráp đội hình, các bác cố gắng ko để bị chấn thương và sút giảm phong độ nhé...

Status
Không mở trả lời sau này.