Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
5/6/12
181
0
0
43
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

Đổi avarta ủng hộ GMFC - chúc GMFC năm nay đổi màu huy chương thành công.

Hạng B2
5/6/12
181
0
0
43

Mặc dù không thể tham gia OS năm nay cùng các anh em nhưng tối nay em lên sân ủng hộ đội 300k cổ vũ tinh thần. Nếu năm nay chúng ta có thể đổi màu huy chương, em xin ủng hộ (hay treo thưởng cũng được) thêm 2000k nữa để anh em có thêm bia mà rửa huy chương mới. Chúc các GMFC thành công, mọi người luôn đồng hành cùng đôi bóng.

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

binzin nói:
Mặc dù không thể tham gia OS năm nay cùng các anh em nhưng tối nay em lên sân ủng hộ đội 300k cổ vũ tinh thần. Nếu năm nay chúng ta có thể đổi màu huy chương, em xin ủng hộ (hay treo thưởng cũng được) thêm 2000k nữa để anh em có thêm bia mà rửa huy chương mới. Chúc các GMFC thành công, mọi người luôn đồng hành cùng đôi bóng.

Khỏi lên sân bác ui.....CK thẳng qua em là được rồi.

Hạng F
22/12/10
7.681
8.762
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com

binzin nói:

Cám ơn chú binzin nhé....Anh sẽ cập nhật vào danh sách tài trợ ngay và luôn.

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

Tối thứ năm GMFC chưa có sân nên đừng lên sân nha bác binzin !

Hạng B1
7/6/13
60
0
0

Chào các bác GMFC
Em muốn tham gia vào hoạt động thể thao của chi hội GMFC, đặc biệt là đá banh.
Xin hỏi em có thể tham gia cùng hội không ? Khi nào đội GMFC ra sân tập ? Chi phí đóng hàng tháng là bao nhiêu ?
Xin cám ơn các bác.

Hạng B2
18/10/12
194
0
0
34

theo lịch là chiều chủ nhật mình đá vào 9/6/2013

Hạng B2
5/6/12
181
0
0
43

soc2010 nói:
Tối thứ năm GMFC chưa có sân nên đừng lên sân nha bác binzin !
Ặc, ặc, hôm nay em lên sân với nhã ý muốn ủng hộ đội bóng và cũng muốn vận động tay chân một tí. Cuối cùng chỉ thực hiện được có một việc thôi. Sao lại ko đá T5 nữa thế các bác? Còn tiền ủng hộ đội, CN này em nhờ bác Dorive chuyển luôn nhé. Chúc GMFC thành công trong việc đổi màu huy chương.

Status
Không mở trả lời sau này.