Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
22/12/10
7.681
8.762
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

Với tình hình lịch thi đấu như vậy, và để không phụ lòng những nhà tài trợ đã hết lòng vì đội tuyển GMFC, em nghĩ GMFC chúng ta nên tạm thời gác lại giải Saigon League, vì giải này chỉ là giải phụ, chỉ tập về thể lực, chiến thuật thôi, chúng ta không nên phí sức nhiều vào giải phụ này.

Last edited by a moderator:
Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55

soc2010 nói:
Tin buồn cho GMFC và cũng là tin vui cho đội bạn tại giải OS 2013:

hirevietnam.com vừa bị chấn thương đầu gối, 99% phải ngồi ngoài xem anh em thi đấu. Em đang làm thủ tục đưa bác hirevietnam.com qua Singapore phẩu thuật đầu gối để kịp tham dự OS 2014

Bác hirevietnam.com có gì nghiêm trọng không bác? Chúc bác hirevietnam.com chóng lành vết thương!

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

thangtnl nói:
Với tình hình lịch thi đấu như vậy, và để không phụ lòng những nhà tài trợ đã hết lòng vì đội tuyển GMFC, em nghĩ GMFC chúng ta nên tạm thời gác lại giải Saigon League, vì giải này chỉ là giải phụ, chỉ tập về thể lực, chiến thuật thôi, chúng ta không nên phí sức nhiều vào giải phụ này.

Giải Saigon League thi đấu không ảnh hưởng gì đến giải OS thangtnl à. OS chỉ thi đấu có 2 ngày thứ bảy và chủ nhật tuần này thôi. Theo lịch GMFC sẽ đá tối thứ bảy nhưng đã xin BTC Saigon League hoãn tuần này rồi!

22/7/12
596
19
18

Mệt rồi, các bác giữ chân cẳng và không bung sức đá để tránh chấn thương nhé

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

Em nói có gì không phải các bác bỏ qua cho em nhé:

Với tụi em không có giải nào là phụ hết, đã chơi là hết mình nên không có gì gọi là phí như bác thangtnl nói đâu. Thậm chí, riêng cá nhân em thì em lại thích cái giải SGleague hơn là Os, vì đá những giải league thì anh em mới có dịp gặp nhau hàng tuần, còn Os thì 1 năm gặp nhau đúng 2 ngày. Nếu không có sự chuẩn bị hàng tuần thì có đội bóng để 1 năm đem ra đá được 2 ngày không ? Có tài trợ thì tốt, không có tài trợ chúng e vẫn đá tốt, chúng em đá bóng trước hết vì niềm đam mê, tiếp đến là vì sắc áo của GMFC chứ không đá vì nhà tài trợ đâu.

Saigonleague tụi em bỏ tiền túi để đá có ai tài trợ đâu mà vẫn đá tốt đó thôi !

Hạng B2
30/1/12
162
1
0
58

Híc... đội hình GMFC lại càng mỏng. Ngày mai là ngày đá bóng cùng cty chắc phải xin nghỉ để giữ giò giữ cẳng quá! Đề nghị các anh em có tên chính thức tham gia giải hạn chế "làm" việc liên quan đến "cái giò cái cẳng" nhé! Kiêng cử mọi hoạt động "ngoại khóa" và hạn chế tiếp xúc với cheergirls... (Chỉ để mấy ông bầu tiếp xúc thôi)!

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

V2 một thời của em, sao bây giờ nó ra "lông lỗi" này ?

GMFC Futsal Team  - Lịch thi đấu hằng tuần

Hạng D
5/8/07
1.636
50
48

soc2010 nói:
Tin buồn cho GMFC và cũng là tin vui cho đội bạn tại giải OS 2013:

hirevietnam.com vừa bị chấn thương đầu gối, 99% phải ngồi ngoài xem anh em thi đấu. Em đang làm thủ tục đưa bác hirevietnam.com qua Singapore phẩu thuật đầu gối để kịp tham dự OS 2014
Thâu rầu....còn mỗi con gà lại bị chấn thương là seo? Năm nay GMFC Futsal Team chắc bị sao quả tạ chiếu mạng rầu

Hạng C
2/6/11
642
4
18

Ek, hôm qua thấy còn đá ngon mà.

Status
Không mở trả lời sau này.