Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

Bài bình luận của Saigon League

GM Fc đã thể hiện sức mạnh của mình bằng việc vùi dập Thủy Sản Fc với tỉ số 16-4, trong khi đó Truyền Ký Fc nói dài mạch thắng với chiến thắng 6-2 trước Saigon Amigo Fc.

[SERIE A Q5]:

GM Fc – Thủy Sản Fc: 16-4
Saigon Amigo Fc – Truyền Ký Fc: 2-6

Last edited by a moderator:
Hạng C
7/9/12
535
1
0

Nguoi ta goi la tinh than doan ket nen ti so moi la nhu vay

Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND

Không thấy ai chụp lại tấm ảnh bác hunglydi ăn mừng bàn thắng bằng kiểu santo và pha lấy thân mình lấp lỗ châu mai của em hết á...

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

giahuy09 nói:
Không thấy ai chụp lại tấm ảnh bác hunglydi ăn mừng bàn thắng bằng kiểu santo và pha lấy thân mình lấp lỗ châu mai của em hết á...

Hôm qua 2 cú cắm đầu của hunglydigiahuy09 thật xuất sắc! Tiếc là cả 2 pha ấy phóng viên không chộp kịp!!! Đến giờ anh vẫn còn lạnh người khi nhớ đến cú liều mình đưa đầu ra trước để che bóng trước mũi giày đối phương... của giahuy09... khiếp thật! Thủ môn giahuy09 gan dạ thật!!!
Cả cú santo của hunglydi cũng... khiếp luôn... may mà...

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

Đội bóng GMFC hôm qua đã thể hiện một tinh thần đoàn kết hết sức mạnh mẽ. Toàn đội đều tuân thủ thực hiện nghiêm túc việc thay người của HLV. Mình rất cảm kích tinh thần tôn trọng của anh em. Việc thi đấu ghi nhiều bàn thắng như thế cũng là một thể hiện tôn trọng đối phương. Hôm qua tất cả các thành viên GMFC đều được thi đấu và đều tập trung cao độ. Hy vọng anh em sẽ giữ được hình ảnh này khi vào giải OS sắp đến. Tiếc là binzin không sát cánh cùng GMFC trong cuộc viễn chinh OS sắp đến!!! Phải chi...

Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND

Mai mốt mà có phạt đền các bác cho em đá với nhé, tranh thủ ghi tên vào bảng vàng...hihihi...

22/7/12
596
19
18

Chúc mừng, chúc mừng, hum qua gọi điện nghe vulev tường thuật từ xa hehe

Hạng F
22/12/10
7.681
8.762
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com

TeacherABC nói:
Đội bóng GMFC hôm qua đã thể hiện một tinh thần đoàn kết hết sức mạnh mẽ. Toàn đội đều tuân thủ thực hiện nghiêm túc việc thay người của HLV. Mình rất cảm kích tinh thần tôn trọng của anh em. Việc thi đấu ghi nhiều bàn thắng như thế cũng là một thể hiện tôn trọng đối phương. Hôm qua tất cả các thành viên GMFC đều được thi đấu và đều tập trung cao độ. Hy vọng anh em sẽ giữ được hình ảnh này khi vào giải OS sắp đến. Tiếc là binzin không sát cánh cùng GMFC trong cuộc viễn chinh OS sắp đến!!! Phải chi...

Cám ơn bác đã tường thuật trận đấu.....Tiếc là hôm qua em có công việc nên không ra sân xem anh em thi đấu.

Trong tuần này còn lịch tập hay thi đấu gì nữa không bác ?

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

Giải Saigonleague, Serie A Q5

Sau 4 vòng đấu, GMFC với chuỗi 4 trận toàn thắng và tiếp tục giữ vững ngôi đầu bảng với 12 điểm và hiệu số bàn thắng là +20

Giải đấu này chỉ còn 3 vòng đấu nữa sẽ kết thúc, GMFC đang đứng trước cơ hội giành chức vô địch ngay trong lần đầu tiên tham dự

Status
Không mở trả lời sau này.