Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

LápXeĐộp nói:
Cho em hỏi em muốn xin nhập hội làm cách nào ạ

Chỉ cần em yêu thích bóng đá, tham gia cùng GMFC các buổi tập vào thứ năm hàng tuần và thực hiện đầy đủ nghĩa vụ đóng góp quỹ với đội bóng là OK em à. Hy vọng GMFC có thêm thành viên mới đúng chất...

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

Chiều qua GMFC ra sân có mặt xuất hiện của Chủ tịch dorive
, huyquach, poorguy, infominhtam, tuananh, wobi2002, TeacherABC
(không đá được vì... xỉn nên chỉ có mặt thanh toán tiền sân ). Đề nghị các bác có tham gia trận đấu hôm qua tường thuật lại cho anh em theo dõi nhé! Thanks!

Hạng B2
25/7/13
121
1
0
46

Chả bik bắt đầu từ đâu bác ơi, chỉ thấy hôm qua tinh thần các anh em là rất đáng khen, mời các bác hôm qua tường tuật dùm đê
@bác teacher: đề nghị bác thường xuyên nhắc đểu các ae tham gia mà chưa đóng tiền để lấy quỹ duy trì đội,e thấy nhiều ae trong đội ko tự giác chút nào, 200k/tháng chưa bằng 1 hôm cafe mà phải để nhắc nhở thì kỳ lém.

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

infominhtam nói:
Chả bik bắt đầu từ đâu bác ơi, chỉ thấy hôm qua tinh thần các anh em là rất đáng khen, mời các bác hôm qua tường tuật dùm đê
@bác teacher: đề nghị bác thường xuyên nhắc đểu các ae tham gia mà chưa đóng tiền để lấy quỹ duy trì đội,e thấy nhiều ae trong đội ko tự giác chút nào, 200k/tháng chưa bằng 1 hôm cafe mà phải để nhắc nhở thì kỳ lém.
Hoàn toàn đồng ý với bác. Phải nhắt tại sân ạ.

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

Chuyện tiền bạc là chuyện tế nhị và anh em tự giác thì tốt nhất vì không lẽ buổi tập nào mình cũng nhắc thì... mất hứng thú với... trái bóng...

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

TeacherABC nói:
Chuyện tiền bạc là chuyện tế nhị và anh em tự giác thì tốt nhất vì không lẽ buổi tập nào mình cũng nhắc thì... mất hứng thú với... trái bóng...
Em hiểu bác, Nhưng......Thà mất lòng trước được lòng sau bác ạ. Tình trạng này cứ diễn ra hoài chứ đâu phải một lần.
Em thì trái lại, đóng tiền xong là tự tin, lăn xả với trái bóng mà không e ngại một vấn đề gì, đuổi ra cũng .......................không chịu ra luôn

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

Nhờ bác dorive up lịch tập mới của đội bóng GMFC lên trang 1 để anh em biết nhé! Thanks bác dorive.

Hạng D
5/8/07
1.636
50
48

Done! Thanks bác TeacherABC đã tận tình set-up cho anh em sân chơi mới để chuẩn bị cho mùa giải 2014. Anh em đội banh thu xếp ra sân đầy đủ và đều đặn nhé.

Hạng D
5/8/07
1.636
50
48

infominhtam nói:
Đây là điều kiện tiên quyết Thầy ơi, để duy trì sân chơi và anh em vui vẻ với nhau, em nghĩ mình nhắc trên đây như thế này chắc các anh em có online cũng sẽ biết mà tự xử thôi.....còn ai chưa biết thì........"chấn lột" tại sân

Status
Không mở trả lời sau này.