Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
25/7/13
121
1
0
46
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

lau roi chua gap bac, them cha cua bac wa di
Chả Lụa Bình An nói:
Ngay mai em có mặt, thanh toán các khoản quỹ còn thiếu luôn nhoe.

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

Em để ý thấy các cầu thủ sau khi đá xong cũng hay off ken lắm. Thôi thì lâu lâu lâu ta mới họp một lần. Em cố gắng tránh ngày luyện tập ra rồi.

Thứ 4 tuần sau (23/10/2013), vừa off lần cuối để chuẩn bị cho chuyến đi Từ Thiện Cà Màu, đồng thời kết hợp Off tổng kết chuyến đi Cần Thơ của chi hội GMFC. Mong các bác, các mợ, các em, các con, các rau.... sắp xếp thời gian tham gia đông đủ.

Địa điểm: lấy ý kiến đa số trong 3 địa điểm sau:

1. Nhà Hàng Vườn Phố QK7. Đây là nơi không được good lắm nhưng vị trí dễ cho tất cả mọi người tham gia, bãi đỗ xe thoải mái.
2. Quán Những người Bạn, Phan Văn Trị - Gò vấp. Có bãi đậu xe, rộng rãi, giá hợp lý.
3. Quán Ngả Ba Sông, Nguyễn Hữu Cảnh.

Thời gian: 6:00pm - 7:00pm.

Comment này chỉ là thông báo, xin đừng quote mà loãng thớt nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

Điểm danh ngày 17-10 :
Poorguy - Chả Lụa Bình An - Huyquach - Tuấn Anh - TeacherABC

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

giahuy09 nói:
Anh Poor tuần sau trả khung thành lại cho em nha...
No way. Anh sẽ sang nhượng lại.

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

Poorguy nói:
Hôm qua Pu guy chụp rất xuất sắc........................nhưng mấy trái đơn giản thì để lọt lưới liền liền Hãi!!!!!!!

Báo cáo hết.

Có thể là do..."trên bảo mà dưới không nghe" giống như anh vậy nè... Đá hoài không vô suốt 2 tuần liền nhưng khi đã thông nòng thì... súng nổ đều đều...

Hôm qua đội hình GMFC thi đấu vừa đủ 5 cầu thủ. May mà có mấy anh em mời lên tham gia gánh vác dùm chứ không thôi sức đâu mà cày... Báo cáo tình hình là đá 3 đội thì GMFC lượm hết và bị lượm lại cũng ngang nhau...

Poorguy trong khung thành luôn là niềm tin yêu chen lẫn hồi hộp của anh em... Những trái banh cực kỳ khó tưởng như không thể ngăn nổi thì chú Poorguy bay người như..."chim" chộp hết, còn những trái banh cực kỳ đơn giản thì... cứ như.người mất hồn để bóng nhẹ nhàng vào lưới... Có lẽ chú Poorguy mãi lo nhìn ngắm mấy cô chân dài tha thướt lướt qua lướt lại trên sân tennis bên cạnh!!!! (Có cháy nhà thì ráng chịu nghe Poor).

Chú Chả Lụa Bình An thì vẫn trung thành với lối đá nghệ sĩ hào hoa vờn banh cứ như vờn... người đẹp nên công cũng nhiều mà tội cũng khá lớn nhưng dù vậy anh vẫn "thích" lối đá ấy... Xem chú Chả Lụa Bình An thi đấu phảng phất đâu đó kỹ thuật của Platini ngày xưa...

Riêng chú huyquach thì khỏi chê vào đâu. Vào banh dũng mãnh với cái que trái huyền ảo, người ít bị sai sót nhất cũng là chú huyquach, người có bàn thắng đẹp nhất cũng là chú huyquach và người..."bắn chim" nhiều nhất cũng là...chú huyquach !!!! Sân bóng mini mà chú huyquach tung cú sút mãi tận đến khung thành của sân lớn cuối sân Tao Đàn... Pó tay.com...

Riêng TeacherABC thì vẫn thi đấu hết mình và luôn vô duyên trước khung thành...!!! Thi đấu trong một ngày mà cơn sốt nóng lạnh vẫn còn nên đá banh mà cứ như mê ngủ... Dự định là sẽ ở nhà nhưng tình yêu bóng đá quá lớn nên dù mưa to vẫn cố gắng lết cái thân già lên sân với anh em GMFC. 1g30 đầu tiên có quá nhiều cơ hội ghi bàn nhưng chẳng thể nào đưa bóng vào lưới! Hết cột dọc rồi đến xà ngang ngăn cản bàn thắng mãi 30' cuối thì cái duyên làm bàn mới xuất hiện và cũng ghi được 2 trái bằng chân phải, may thật!

GMFC chỉ có 1 trận tập dợt vào thứ năm hàng tuần nên anh em nào còn yêu thích bóng đá, còn yêu thích 4 chữ GMFC, và nhất là còn yêu thích chung vai góp sức với những bạn bè đồng đội thì mạnh dạn lên sân thôi... Hy vọng tuần sau đội hình anh em chúng ta sẽ đông đủ hơn và những câu sáo ngữ rỗng tuếch động viên chỉ còn là dĩ vãng... Mong lắm thay...

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

Hay quá Thầy Giáo

Bác Chả Lụa ngay vùng cấm địa của mình mà cứ vờn banh, che bóng với 2 tiền đạo đội bạn......Em miệng Nam Mô mong cho bóng nó lên phía trên chứ mất bóng là em ................đi ra sân chờ chụp trận sau

22/7/12
596
19
18

Lâu rồi không 6 ra.........................sân, hôm qua ra........................sân chạy đã thiệt, sảng khoái ghê.

Hạng D
30/10/12
1.689
42
48
Bình Thạnh-HCM-VN

Tại lâu ròi bác Chả ko ra sân, khi có banh banh cứ dính lấy vào chân(bị đơ) ko rời ra được nên phải vườn banh(thể hiện kỹ năng với trái banh)
...
@bác chả: hôm qua nhờ bác mà ko lên sân lấy được, sorry bác đành nhớ bác lần sau.
Poorguy nói:
Hay quá Thầy Giáo

Bác Chả Lụa ngay vùng cấm địa của mình mà cứ vờn banh, che bóng với 2 tiền đạo đội bạn......Em miệng Nam Mô mong cho bóng nó lên phía trên chứ mất bóng là em ................đi ra sân chờ chụp trận sau

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

Poorguy nói:
Hay quá Thầy Giáo

Bác Chả Lụa không những che bóng dùm đội bạn mà còn che luôn mặt thủ môn Poorguy... Nhìn Poorguy vừa chụp vừa niệm Nam Mô mà anh ôm bụng cười chịu không nổi!!!

Status
Không mở trả lời sau này.