Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

phuhaonguyen nói:
Em đính chính lại thứ 5 tuần sau nhé các bác! Hôm nay bị trùng kèo! ;)

Cám ơn bác phuhaonguyen đã sắp xếp tuy nhiên lúc này chưa thể giao lưu được với SFC bác phuhaonguyen ơi! Tình hình là GMFC đang củng cố lại nên chưa ổn. Hẹn SFC một ngày gần đây nhé!

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

info.minhtam nói:

Tâm ơi, việc sắp xếp thi đấu phải thông qua anh em trong đội GMFC nên Tâm đừng tự tiện trả lời với đội bạn. GMFC mình đang đá ké với các anh em nhà báo nên muốn nhận lời giao hữa với đội thứ ba cần phải báo với bên chủ sân Tâm nhé!

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

Tình hình là chiều tối qua anh em GMFC lên sân chỉ có 3 cầu thủ: TeacherABC, huyquach và info.minhtam!!!! Nhìn 2 đội bạn quân số lên sân gần 15 người/đội mà thấy chạnh lòng cho GMFC! Các anh em nào còn muốn sinh hoạt thể thao thuần túy và yêu thích GMFC thì vui lòng xác nhận lại để mình chốt danh sách xác nhận với đội bạn chủ sân. Nếu tình hình không đủ quân số thì đội bóng GMFC sẽ giải tán cho đỡ nhức đầu!!!!!

Hạng D
30/10/12
1.689
42
48
Bình Thạnh-HCM-VN

TeacherABC nói:
Tình hình là chiều tối qua anh em GMFC lên sân chỉ có 3 cầu thủ: TeacherABC, huyquach và info.minhtam!!!! Nhìn 2 đội bạn quân số lên sân gần 15 người/đội mà thấy chạnh lòng cho GMFC! Các anh em nào còn muốn sinh hoạt thể thao thuần túy và yêu thích GMFC thì vui lòng xác nhận lại để mình chốt danh sách xác nhận với đội bạn chủ sân. Nếu tình hình không đủ quân số thì đội bóng GMFC sẽ giải tán cho đỡ nhức đầu!!!!!
ban tổ chim đã cố gắng rời sân về Trung tâm rồi nên đề nghị ae tuần sau lên sân đông đủ nhé.

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

Nói thật, vừa tập lại 1 tháng mà thấy èo uột quá nên cũng nản. Thành viên tham gia ít hẳn, việc đóng tiền cũng gian nan, cứ như muốn đá chùa hoặc tiếc tiền vì tham gia không đều đặn.
Bản thân em làm thủ môn cũng thấy như thừa thải, không hợp rơ với đội. Có hoặc không có mặt cũng chẳng đem lại hào hứng cho đội.
Hôm qua tới Tao Đàn rồi, đắn đo mãi một hồi........quyết định quay xe đi nhạo cho đỡ buồn. Và hôm nay chỉ chờ bác Teacher nói là em cũng tuyên bố xin rút khỏi đội.
Thành thật xin lỗi bác Teacher, bác informinhtam.

Hạng D
30/10/12
1.689
42
48
Bình Thạnh-HCM-VN

Poorguy nói:
Nói thật, vừa tập lại 1 tháng mà thấy èo uột quá nên cũng nản. Thành viên tham gia ít hẳn, việc đóng tiền cũng gian nan, cứ như muốn đá chùa hoặc tiếc tiền vì tham gia không đều đặn.
Bản thân em làm thủ môn cũng thấy như thừa thải, không hợp rơ với đội. Có hoặc không có mặt cũng chẳng đem lại hào hứng cho đội.
Hôm qua tới Tao Đàn rồi, đắn đo mãi một hồi........quyết định quay xe đi nhạo cho đỡ buồn. Và hôm nay chỉ chờ bác Teacher nói là em cũng tuyên bố xin rút khỏi đội.
Hôm qua chờ bác lên đá xong làm vài chai mà ko thấy, hnay bác tuyên bố rút khỏi đội em buồn quá đi.
bác cố gắng thu xếp thời gian lên đá với đội cho vui và cũng là để có sức khỏe cho bản thân nữa bác ah.
bác nói thủ môn là thừa thải, ko đem lại hào hứng...trong đội banh vị trí cũng quan trọng bác ah, mình có thể chụp vừa đá được mà bác, thay nhau như vậy mình vừa lên tay vừa lên chân đó chứ
. Hôm qua đá được 2-3 chặp gì đó em đá ko nổi phải xin mãi mới được về chụp đó bác. Tuần sau bác lên sân đi, có thêm bác Chả và mấy bác nữa đó, đá xong làm vài chai cho sảng khoái nha bác
.

Hạng D
30/10/12
1.689
42
48
Bình Thạnh-HCM-VN

Poorguy nói:
Hôm qua chờ bác lên đá xong làm vài chai mà ko thấy, hnay bác tuyên bố rút khỏi đội em buồn quá đi.
bác cố gắng thu xếp thời gian lên đá với đội cho vui và cũng là để có sức khỏe cho bản thân nữa bác ah.
bác nói thủ môn là thừa thải, ko đem lại hào hứng...trong đội banh vị trí cũng quan trọng bác ah, mình có thể chụp vừa đá được mà bác, thay nhau như vậy mình vừa lên tay vừa lên chân đó chứ
. Hôm qua đá được 2-3 chặp gì đó em đá ko nổi phải xin mãi mới được về chụp đó bác. Tuần sau bác lên sân đi, có thêm bác Chả và mấy bác nữa đó, đá xong làm vài chai cho sảng khoái nha bác
.

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

Poorguy nói:

Sao Poorguy lại nói như thế? Thủ môn là chỗ dựa vững chắc của đội bóng và chiếm 50% thành công của đội mà! Mấy trận rồi Poorguy chụp lăn xả hết mình anh em trong đội ai cũng thấy cảm kích hết mà! Đội bóng GMFC giờ chẳng cần giải và cũng chẳng cần thành tích mà chỉ là nơi anh em chân tình tham gia vì sức khỏe và niềm đam mê thôi... Hy vọng Poorguy bớt lại 1 bữa nhậu để đi chụp gôn là số zách rồi Poorguy nhé! Hẹn gặp em thứ năm tuần sau... Không say không về....

22/7/12
596
19
18

Tần này có mặt, tuần rồi em đi công tác Cà Mau. Poorguy ra sân chạy cho khỏe, mình duy trì sân chơi thôi mừ

Status
Không mở trả lời sau này.