Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
4/12/13
98
1
18
44
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

Poorguy nói:
Đội banh GMFC & friends cần tuyển thêm cầu thủ có tinh thần đam mê thể thao, có chuyên môn, nhiệt tình,.. để luyện tập hằng tuần (thứ 5, tại sân Tao Đàn, Q1) - Lệ phí 200k/tháng - 1lần/tuần. Mời các bác đăng ký tham gia ạ.
GMFC Futsal team sẽ tiếp tục luyện tập để tham gia OS CL 2014.
Hoan hô bác tân HT, thể thao là để sức khỏe trước hết là cho bản thân, gia đình, xã hội...

Hạng B2
12/5/13
280
14
18

Báo cáo bác Cựu HT Dorive, Tân HT Poorguy, Quyền HT Captiva-11, HLV Teacher ABC, Đội trưởng Chả lụa...
Sau một thời gian sắp xếp nhân sự mới trong gia đình và các công việc khác...hiện nay nhân sự mới đã ổn định, em và giahuy09 sẽ tiếp tục đồng hành cùng đội bóng trong thời gian tới...

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

@Mặt Trời Đỏ_Thái Văn Lung: Tân HT chi mô bác, ráng OSOM lần cuối trước khi mất cái Title. Mà cũng đúng, lực lượng đội bóng đang mỏng, cần nhiều ae hơn bác ạ.
@Ku Đen: Sắp xếp tham gia để lấy suất chính, còn không...............anh sẽ lấy đó.

Hạng D
30/10/12
1.689
42
48
Bình Thạnh-HCM-VN

Blackboy nói:
Báo cáo bác Cựu HT Dorive, Tân HT Poorguy, Quyền HT Captiva-11, HLV Teacher ABC, Đội trưởng Chả lụa...
Sau một thời gian sắp xếp nhân sự mới trong gia đình và các công việc khác...hiện nay nhân sự mới đã ổn định, em và giahuy09 sẽ tiếp tục đồng hành cùng đội bóng trong thời gian tới...

Vậy hnay ra Tao Đàn luôn nha 2 bác

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

info.minhtam nói:
Blackboy nói:

Vậy hnay ra Tao Đàn luôn nha 2 bác
Xin lỗi bác infor. Chiều tối nay Cty em có cái party, em không thể vắng mặt được. Cho em khất nhé. Chúc các bác luyện tập vui vẻ, em sẽ gặp các bác.

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

Chiều nay thành phần GMFC vẫn vắng khá nhiều chỉ có TeacherABC, tiger_strongs, info.minhtam, Blackboy, Mr. Luân, Mr.Bảo Huy và... chấm hết! 6 cầu cộng thêm đội bạn tăng cường Mr.Thắng và Mr.Nghĩa cũng đủ cho 1 đội hình trên sân và dự bị để anh em... thở. Có được thủ môn Blackboy giữ nhà chắc chắn khiến anh em tuyến trên yên tâm bắn phá khung thành đội bạn. Thi đấu có thắng và cũng có thua nhưng hôm nay GMFC giữ sân khá lâu. Hy vọng tuần sau chúng ta sẽ tập trung được thành phần thường xuyên thi đấu đông hơn. Một buổi tập thật vui và sảng khoái cùng anh em GMFC!

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

Em tin cầu thủ GMFC sẽ xuất hiện thêm. GMFC sẽ luyện tập và chơi chưa ngang tài thì cũng ngang sức với các chi hội khác.

Status
Không mở trả lời sau này.