Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

info.minhtam nói:
chiều tối qua e là người chơi hay nhất đội, đã giúp cho...đội bạn ghi không ít bàn thắng

Rút kinh nghiệm từ từ chỉnh thôi em. Khi kỹ thuật cá nhân chưa tốt thì tuyệt đối hạn chế lừa bóng nhất là trong khu vực nguy hiểm trước khung thành đội nhà. Một thời gian dài tập luyện chung GMFC info.minhtam tiến bộ nhiều với những pha cản bóng nhanh và quyết liệt!

Góp ý nhỏ với info.minhtam là trang bị dùm anh một bộ đồ thể thao dành cho bóng đá chứ em cứ quần xà lỏn áo sơ mi đá banh thì hơi khác người đó! Cố lên info.minhtam...

Hạng D
30/10/12
1.689
42
48
Bình Thạnh-HCM-VN

TeacherABC nói:
info.minhtam nói:
chiều tối qua e là người chơi hay nhất đội, đã giúp cho...đội bạn ghi không ít bàn thắng

Rút kinh nghiệm từ từ chỉnh thôi em. Khi kỹ thuật cá nhân chưa tốt thì tuyệt đối hạn chế lừa bóng nhất là trong khu vực nguy hiểm trước khung thành đội nhà. Một thời gian dài tập luyện chung GMFC info.minhtam tiến bộ nhiều với những pha cản bóng nhanh và quyết liệt!

Góp ý nhỏ với info.minhtam là trang bị dùm anh một bộ đồ thể thao dành cho bóng đá chứ em cứ quần xà lỏn áo sơ mi đá banh thì hơi khác người đó! Cố lên info.minhtam...

Hôm qua trước khi đi quên tháo cái chân gỗ để ở nhà khakha

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

Poorguy nói:
Em tin cầu thủ GMFC sẽ xuất hiện thêm. GMFC sẽ luyện tập và chơi chưa ngang tài thì cũng ngang sức với các chi hội khác.

Niềm tin thôi chưa đủ Poorguy à, phải xắn tay áo cùng chung sức xây dựng đội bóng thì mới hy vọng sang năm GMFC đủ sức với sân chơi OS! Chứ tình hình hiện nay lên sân thế này thì cấp... tổ dân phố thôi đội bóng GMFC cũng ná thở theo trái bóng rồi... Hihihi...

Hạng D
30/10/12
1.689
42
48
Bình Thạnh-HCM-VN

TeacherABC nói:
Poorguy nói:
Em tin cầu thủ GMFC sẽ xuất hiện thêm. GMFC sẽ luyện tập và chơi chưa ngang tài thì cũng ngang sức với các chi hội khác.

Niềm tin thôi chưa đủ Poorguy à, phải xắn tay áo cùng chung sức xây dựng đội bóng thì mới hy vọng sang năm GMFC đủ sức với sân chơi OS! Chứ tình hình hiện nay lên sân thế này thì cấp... tổ dân phố thôi đội bóng GMFC cũng ná thở theo trái bóng rồi... Hihihi...

Có hôm lên sân chỉ có mình em và thêm wobi(dạo này lại ko thấy) muốn nản luôn! Hôm sau định ko đi nữa nhưng nghĩ lại nếu mình ko đi người khác cũng ko đi thì đội banh sẽ rả đám mất nên cố gắng lên sân...cũng mừng khi lên sân có khá hơn hôm trước nhưng cũng chỉ có 4.
Giống như trước đó bác TeacherABC đã nói, thôi có bao nhiêu chơi bấy nhiêu vì nhiệt huyết GMFC
, bây giờ cũng cuối năm rồi mọi người ai cũng bận cv rồi gđ, hy vọng năm 2014 đọi banh sẽ đông vui hơn.

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

TeacherABC nói:
Poorguy nói:

Dạ, tất nhiên em cũng phải phụ một tay. Nhưng đội bóng hiện nay có bác, informinhtam, Chả lụa Bình An làm trụ cột, các bác đã động viên các ae khác thì quá tốt rồi. Em chỉ có một suy nghĩ là ae nhà GMFC chơi bóng hàng tuần đầy đủ, thoải mái, đủ lực lượng tranh giải OS.
Em không đá được vì sợ cái chân lắm, chỉ muốn chụp goal.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
12/5/13
280
14
18

Lâu ngày mới đá lại...ê ẩm cả người...tốn 600k đi massage mà vẫn chưa an thua...huhuhu...

Hạng B2
12/5/13
280
14
18

Đá hay or dở ko quan trọng đâu bác T ui...vui la chính, bác đá hậu vệ thì ráng nghe em hướng dẫn bắt người và phòng thủ la được thôi...bác đá tốt, nhưng còn theo bản năng nhiều quá, tập đá theo chiến thuật tí là sẽ ổn, em sẽ hướng dẫn bác...

Hạng D
30/10/12
1.689
42
48
Bình Thạnh-HCM-VN

Blackboy nói:
Đá hay or dở ko quan trọng đâu bác T ui...vui la chính, bác đá hậu vệ thì ráng nghe em hướng dẫn bắt người và phòng thủ la được thôi...bác đá tốt, nhưng còn theo bản năng nhiều quá, tập đá theo chiến thuật tí là sẽ ổn, em sẽ hướng dẫn bác...
Cám ơn bác, Bác đăng ký off tất niên để em
cám ơn bác nhé

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

info.minhtam nói:
Blackboy nói:
Cám ơn bác, Bác đăng ký off tất niên để em
cám ơn bác nhé
Em cũng cảm ơn bác và bác ku đen luôn

Status
Không mở trả lời sau này.